ลง window เสร็จแล้ว

Drive Boot ปกติ มันจาเปน Drive C ใช่ไหมครับพี่ๆ แต่นี่ Drive Boot มันดัน ไปเปน Drive D
อะครับ แล้ว Drive System ดันเปน d อะครับ งงมากเลยครับ

แต่ผมว่านะครับ ปัญหามันน่าจาอยู่ตรงนี้ครับ

ตอนแรกๆ ทีผมลงนะครับ พอมาถึงหน้าต่าง แบ่งพาดิชั่นต่างๆอะครับ ผมก้อลบ ทั้ง 2ไดร์ฟทิ้งครับ แล้วแบ่งๆ พาดิชั่นใหม่ แต่ พอ กดเข้าไปที่ว่ามันจาให้เลือก Fat 32 กับ ntf หรือ Leave
อะไรนั่นอะครับ หัว ข้อ Fat 32 กับ Leave มันไม่มีอะครับ งงมากเลย

มีแต่ NTF
ผมก้อเลยลง แบบ ntf หมดเลยครับผม แล้วพอ ลงเสร็จแล้ว ผมมาตรวจดู อ้าว

ทำไม ไดร์ฟ boot มันเปน d อะครับ เพราะ ปกติ จาเปน c นะครับ ผม งง มากเลยครับยังไงพี่ๆช่วยบอกวิธีแก้ทีนะครับ ขอบคุณครับ

ผมลง xp นะครับ