Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาแล้ว NEW MACBOOK PROs !!^_^!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้มาแล้ว NEW MACBOOK PROs !!^_^!!

ในที่สุดก็ได้มาแล้วครับ mac เครื่องแรก ของผม

ตอนนี้ ผมมาเรียนที่อเมริกา เลยได้โอกาส ถอย New mbp มาครับ หลังจากที่เล็งมานาน ตั้งแต่ ตัวเก่านู้นๆๆ ราคาที่นี่สมเหตุสมผลไม่ได้แพงเวอร์ เหมือนบ้านเรา บวกกับ ต้องใช้เรียน วิชา boardcasting กับ webdesign ด้วย

ผมต้องสั่งจากเว็ปเอา ไม้ได้ไปซื้อที่ shop ของapple เพราะ เมืองที่มาเรียนมันไม่มี shop

บ้านนอกโคตร ฮาๆๆ

เริ่มกันดีกว่าครับ

กล่องไม่ค่อยจะสมราคาเลยครับ เล็กไปหน่อย แต่ ก็ว่าไม่ได้ apple เขาช่วยลดโลกร้อนครับ

spec ครับ กะว่า จะ สอย hdd 7200rpm จาก ebay มาใส่แต่ไม่รู้ว่ามันกินแบตมากป่าว แล้วก็ จะเร็วขึ้นมากมั้ยครับ

สวยมากครับ ถูกใจ
    Attached Files
    Last edited by vatty; 31 Oct 2008, 09:43:44.

รักพี่เสียดายน้อง

Comment

.

Comment

ผมรับดูแลน้องให้ ^ ^

Comment

จบแล้วครับ อยากให้ถ่ายตรงไหน หรือเทสอะไรก็บอกได้นะครับ

หวังว่าคงไม่ได้ไปยั่วน้ำลายท่านทั้งหลายนะครับ ฮาๆๆ

Comment

โอ่ย เปิดมาเจอกระทู็นี้ ละลาย + +
            กระทู็ล่างก็ new macbook กระทู้นี้ก็ new macbook pro อ๊ากส์

Comment

บอกแล้วให้รอ
              อิอิอิอิอิอิ
              ทีนี้
              ก็เอาG1Sมาให้พี่ซะดีๆ

Comment

ราคาต่างประเทศพอคิดเป็นเงินไทยแล้วเท่าไรรึท่าน

Comment

บอกแล้วให้รอ
                  อิอิอิอิอิอิ
                  ทีนี้
                  ก็เอาG1Sมาให้พี่ซะดีๆ
                  ฮาๆๆ ไว้รอกลับก่อนนะพี่

Comment

ราคาต่างประเทศพอคิดเป็นเงินไทยแล้วเท่าไรรึท่าน
                    ประมาน65xxx ได้ ครับ เพราะผมได้ student discount ด้วย แต่ถ้าไม่รวม tax อยู่ที่ 62xxx ถ้ามี student discount นะครับ

Comment

โอ้วมายก๊อด ราคานี้เป็นผมก็ถอย New MBP นะเนี่ย 555

Comment

ซื้อตัวไหนมาเอ่ย + +
                        แต่ราคาน่าสนใจมากกกกกกก อ๊ากกกก

Comment

ซื้อตัวไหนมาเอ่ย + +
                          แต่ราคาน่าสนใจมากกกกกกก อ๊ากกกก
                          ผมซื้อตัว 2.4 คับ

กะว่าจะอับ hdd เป็น ตัว 7200รอบ แต่ไม่รู้มันจะเร็วขึ้นเท่าไหร่ แล้วกิน ไฟขึ้นเยอะมั้ยครับ

Comment

เห็นราคา mbp ตัวเก่าที่นี่แล้วแทบซ๊อกครับ คิดเป็นเงินไทยแล้ว ประมาน 52000 เหอะๆ ทำผมหวันๆ ตอนตัดสินใจซื้ออยู่เหมือนกัน

Comment

รุ่นนี้มีไฟแบคไลท์ที่คีย์บอร์ดมั้ยครับ

แหม่...ยิ่งอยากได้มาไว้ทำงานอยู่ เห็นรูปเยอะๆแล้วกิเลสยิ่งเพิ่ม ^_^

Comment

Working...
                              X