Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับตรงไหนให้แฟรมเรตเกิน30 RA3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับตรงไหนให้แฟรมเรตเกิน30 RA3

คือมันหนืดๆหน่ะครับ เกมมันก็ล็อกแฟรมใว้แค่30เอง

เป็นเหมือนกันครับ ปิด vsyn ก็แล้ว ingame = 30 แต่ พวกฉากมูวี่อะไร ทะลุ อยู่น่ะครับ สงกะใส เขาทำมาแบบนี้
    30 fps เนียนๆอ่ะ

Comment

การ์ดจอใช้ระดับไหนครับ

Comment

9800GTX+ครับ

Comment

เกมเจมส์ บอนด์ 007 ภาคล่าสุดก็ล็อคเหมือนกัน.........

Comment

ผมใช้ 9500 GT เล่น RA3 กระตุกโคตรเหมือนกันหรือ มันแรงไม่พอครับ

Comment

ที่เขาล็อก FPS ไว้ 30 ถ้าเกินนี้เกมส์จะเร็วไปครับทำให้คนเครื่องแรงได้เปรียบหน่อยนึง

Comment

ไม่กระตุกน่ะครับ ลื่นปื้ด แต่ fps เขาทำมาไว้ แค่ 30 fps สูงสุดมั้ง

Comment

มันไม่กระตุกก็จริงครับ แต่มันไม่ลื่นมันหนืดๆไม่สบายตา ถ้าสัก40หรือ50นี่กำลังดี
                  แฟรมแค่30มันน้อยไป

Comment

Working...
                  X