Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงของasus F8os

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงของasus F8os

อยากรู้ว่าน้องหมวย ขาวๆ 4p090

เสียงเบาขนาดนี้เลยหรอค๊าบบ

ขนาดเปน altec เกี่ยวมั้ยอ่ะ

วอนผู้รู้ตอบหน่อย

ลำโพงยี่ห้อเดียวกับ พวกยี่ห้อ HP & Compaq นี่ครับ เสียงมันเบาครับพี่น้อง เฉพาะรุ่นนี้นะครับ

Comment

อยากได้ลำโพงแจ่มๆต้องเป็น 6935G หรือไม่ก็ S42 ครับ เสียงดัง ใส ไม่แตก

Comment

ผมก็ไม่ค่อยปลื้มมากเลยอ่าคับ

กับความร้อน ละก็ ฮาดดิสเสียงดัง (อันนีโครตรำคาญ)

Comment

ของผม HP ดัง ใส เคลียร์ มากมาย

Comment

Originally posted by 0894936393 View Post
            ผมก็ไม่ค่อยปลื้มมากเลยอ่าคับ

กับความร้อน ละก็ ฮาดดิสเสียงดัง (อันนีโครตรำคาญ)
            อะ ผมเล็งรุ่นนี้อยู่พอดี มีปัญหาอะไรบ้าง ช่วยแชร์กันฟังหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Compaq ผมเสียงเคลียร์+ใสมาก

Comment

ตามความคิดผมนะ

คือว่ารุ่นนี้ จะเสียงเบา ร้อน ฮาดดิสเสียงดังมากก(ตัวนี้แหละลำคาญ) นอกนั้นใช้ดีหมกเลยงับ ไม่มีปัญหา

Comment

แต่ของผมฮาร์ดดิกส์เสียงไม่ดังเท่าไหร่นะ ขนาดเล่นในห้องนอนเงียบๆ ยังไม่ได้ยินเลยอ่ะ ของผมเป็นรุ่นที่ใช้ CPU T5750 น่ะ

Comment

เวิคดี ลำโพงห่วย

Comment

ไม่ๆ t8100 ดังมากกกกกกกกกก

Comment

อยากได้ดังโหด ต้อง dell studio ยังเดียว ดังโหด

Comment

ผมเป็นคนที่ใช้โน๊ตบุค asus แต่เกลียดลำโพงมันมากที่สุดเลยครับ เสียงมันดังห่วยมากเลยครับ เหมือนกับวิทยุfmเครื่องเลยหี้สิบกว่าบาทนะครับ
                          เปิดเสียงจากลำโพงแล้วอายเพื่อนชิปหายเลยครับต้องเสียบหูฟังตลอดครับ

Comment

hp compaq เสียงเเจ่มนะครับ ขนาดเครื่องใช้มาเกือบสองปี เสียงไม่แตกเลย

Comment

แนะนำใช้ลำโพง 2.1 หรือ 5.1 ดีๆแยกจะดีกว่ากันมาก เสียงที่ได้ต่างกันชัดเจนเลย

ผมเป็นคนนึงล่ะที่ไม่ฟังลำโพงติดเครื่องเลย ขนาด sound onboard ยังไม่ใช้เลย -*-
                              ใช้ USB X-Fi Surround 5.1 ฟังตลอด เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง เสียงต่างกันราว สวรรค์ กับ นรก

Comment

Working...
                              X