Announcement

Collapse
No announcement yet.

In The Box ของ LG ซื้อที่ไหนถูกๆมั่งอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• In The Box ของ LG ซื้อที่ไหนถูกๆมั่งอะครับ

พอดีจะซื้อ In The Box LG ให้ของขวัญเพื่อนเรียนจบเล็งๆรุ่น HT303SU อยู่ใครมีแหล่งๆถูกมั่งอะครับ(ใกล้ๆหนองจอกยิ่งดี)แนะนำหน่อยหรือรุ่นอื่นๆที่งบไม่เกิน(จริงๆ) 6000บาท
    Last edited by JO; 9 Feb 2009, 09:02:53.

ซื้อช้าไปอาทิตย์นึงนะครับ อาทิตย์ก่อนงาน homepro expo ลดราคารุ่นใหญ่กว่านี้ รุ่น HT503SH จาก 7990 เหลือ 5990 เอง

Comment

ได้มาแระครับไปซื้อมาจากโลตัสมีนขี้เกียจไปไกลๆแต่รุ่นนั้นหาไม่เจอได้รุ่นในรูปนี้

ฟังเพลง ดูหนัง พอรับคุณภาพตามราคาได้ดีก่า SAAG กะ Creative รุ่นเล็กหน่อยๆ แถมมี USB Port ใช้สะดวกดี เพ็คเตรียมให้เด็กงานซ้อมรับปริญญาพรุ่งนี้แระต้องทำคะแนน

อิ อิ
      Last edited by JO; 9 Feb 2009, 09:02:53.

Comment

อ๋อเป็นอย่างนี้นี้เอง ได้มาราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

เลี้ยงต้อย

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
            อ๋อเป็นอย่างนี้นี้เอง ได้มาราคาเท่าไหร่ครับ
            เหงมันติดป้ายไว้ 5490บาท แต่ลดเหลือ 3990บาทอะครับเลยซื้อมา

จริงๆมีมี Philips 2.1 เล่น DVD ได้ด้วยสวยมากๆเสียงดีก่าตัวนี้พอสมเลยเลยราคาแค่ 4990บาท แต่มันเป็น 2.1ch และไม่มี USB ซึ่งปีก่อนผมให้ JBL Creature II ไปแล้วเลยอยากให้แบบ 5.1ch ไปเสียบกะทีวีดูหนังมั่ง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              เลี้ยงต้อย
              อายุยี่สิบกลางๆแระต้องรีบหน่อย

อิ อิ

Comment

น่าจะให้จอ LCD ด้วยนะครับ จะได้ ถนอมสายตา ^^

Comment

Originally posted by leahlover View Post
                  น่าจะให้จอ LCD ด้วยนะครับ จะได้ ถนอมสายตา ^^

Comment

Working...
                  X