Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอยXFXร้านไหนในพันทิพย์มีขายบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอยXFXร้านไหนในพันทิพย์มีขายบ้างครับ

วันนี้ไปเดินถามร้านbusitekกับหลังร้านbusitekเค้าบอกหมดทั้งคู่เลยอ่ะ
    ไปตอนเ็ย็นแล้วเลยเดินหาหน่อยๆร้านก็ปิดหมดแล้ว
    ว่าจะไปซื้อที่เซ็นลาดฯแทนแล้วเจออยู่ร้านนึงแต่ไกลขี้เกียจไป

เซียร์ครับ มีขายอยู่หลายร้าน แต่จะมามั้ยแค่นั้นเอง อิอิ

Comment

จะฝากซื้อมั้ยครับ เดี๋ยวจะได้ไปดูราคาให้ ว่าต่างกันเท่าไร หุหุ

Comment

ไม่ต้องก็ได้ครับ เดี๋ยววันไหนไปม.จะเลยไปซื้อที่เซ็นลาดฯเลยครับ

Comment

สนใจรับช่วงต่อไหมครับ ของใหม่ๆเลย ซื้อมาลองได้2-3วันก็เก็บเข้ากล่อง ซื้อมาได้เดือนหนึ่งแล้ว

Comment

Working...
          X