Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม Dead Space ตรงนี้หน่อยครับ ตัวเละทุกที !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม Dead Space ตรงนี้หน่อยครับ ตัวเละทุกที !!!

แบบในภาพอ่ะครับวิ่งไป ตัวเละทุกที

ขอความกรุณาตอบผมด้วยค้าบ กำลังมันส์เลย

อ๋อ มันจะมีเสียงเตือน อุกาบาตจะมา ให้เราหลบหลัง กำแพงครับ ลองเอาไป ทำดูน่ะ พอมันหมดก็ไปต่อ เดียวมันก็จะมาอีก ก็หลบอีก

Comment

ตรงนี้จะเป็นตอนที่ออกมานอกอวกาศครับ ออกมายิงอุกบาต ตอนออกมามันจะมีอุกกาบาต พรุ่งมาชนเรา เราต้องหลบหลังที่กำบัง ข้างหน้านั้นละครับ เข้าไปยื่นเฉยๆไม่ให้ความแรงของอุกกาบาตมาชนเรา มันจะมาเป็นช่วงๆครับให้กะเอา ระหว่างนี้อากาศหายใจจะค่อยๆลดให้เรา เดอะแมททริก ไปหากำบังที่มีออกซิเจนให้เดิมครับ

Comment

ขอบคุณทั้ง 2คนมากเลยครับ

ขอถามอีกนิดนึงนะครับ ผมวิ่งไปสุดแล้วอ่ะครับ

ไปขี่ยานล่ะก้ยิงๆอุกกาบาตอ่ะคับ

ยิงไม่ทันตายทุกทีเลยอ่ะคับ มีทริคการยิงบ้างป่ะครับ ขอหน่อยครับ ~*

Comment

ผมรั่วยิงกระจายเลยครับ ฮ่าๆๆ ผ่านมาเฉยเลย มั่วๆเอา เน้นมันส์ครับ

Comment

ขอดันครับ ~*

Comment

ยิงมั่วกระจาย 55555

Comment

สะบัดเม้าส์ไวๆครับเวลาสอยอุกาบาตมันมาเยอะต้องลากให้ทัน กดยิงสองปุ่มพร้อมกันเลยทั้งซ้ายขวา

Comment

ตรงนี้ต้องเป็นความสามารถเฉพาะตัวแล้วครับ กดค้างมันก็จะยิงต่อเนื่องแต่ว่าจะมีช่วง Overheat อยู่ด้วยก็ระวังให้ดี พยายามเลื่อนให้เร็ว ๆ ครับ บางทีเล่นไม่ผ่านอาจจะเป็นที่ Mouse ก็ได้ แนะนำให้ซื้อตัวละพันกว่าบาทใช้ครับ รับรองผ่านโลด

Comment

เก็บความรู้ -w-*

Comment

ด่านยิงอุกาบาตปืนจะไม่โอเว่อร์ฮีตครับกดค้างไปเลยเดี๋ยวจะสอยไม่ทัน แต่ถ้าด่านยิงสัตว์ประหลาดตัวใหญ่ๆนอกยานอันนั้นมันจะฮีตได้

Comment

รั่วกระจายเช่นกันครับ เล่น 2 รอบกว่าจะผ่านรอบแรกยิ่งไม่ทันครับ

Comment

ปรับ mouse ให้ ไวไว เลยครับเกมนี้

ยิ่งช่วงหลังๆ เจอผีทั้งด้นหน้าและด้านหลังเยอะสุดๆ ยิงกันเลือดกระจาย โหดมากๆ -*-

Comment

Working...
                          X