Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 ควรจะเปลี่ยนซิ้งมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 ควรจะเปลี่ยนซิ้งมั้ยครับ

E8400 ควรจะเปลี่ยนซิ้งมั้ยครับ
    รึว่าซิ้งเดิมๆ ไม่มีปัญหาเหนซิ้งกะพัดลม ตัวจิ๊ดเดียวอะคับ
    ถ้าควรเปลี่ยนเปนรุ่นไหหนดีครับ

ไม่มีปัญหา ไม่ร้อนมากก็ไม่ต้องเปลี่ยน
    ถ้าร้อนมากๆ ค่อยเปลี่ยน (ในกรณี oc หนักๆ เพิ่มไฟ เยอะๆ)

Comment

ขอผมเปลี่ยนซิลิโคนใหม่อันละ 70 บาท ที่เป็นสีทอง
      จากเดิม 30 ลดลงเหลือ 28 องศา เย็นจริง กับซิ้งค์เดิมๆ

Comment

Working...
      X