Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 9800GTX+ ช่วยแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 9800GTX+ ช่วยแนะนำหน่อยคับ

ใครใช้ 9800GTX+ ช่วยแนะนำหน่อยคับ

คืออยากถามว่ามันยาวสักกี่นิ้ว กลัวซื้อมาแล้วยัดลงเคสไม่ได้

ขอบคุณคับ

ดันให้
    เคส P & A เน่าๆ ผมก็ไม่รู้จะยัดลงได้อะปาว หิหิหิ

Comment

ยัดดู อาจจะชนกับ Hard Disk

Comment

ซื้อเอาพวก non ref ซิครับ สั้นกว่า,เย็นกว่า เพราะเปลี่ยนซิงค์ใหม่ มี 2 ยี่ห้อ inno , palit

Comment

palit นี่เป็นการ์ด non ref หรอครับ นึกว่าซึ้งไม่เหมือนชาวบ้านเฉยๆ

Comment

เชื่อป่าว ผมใช้4870 512 MB 1680x1050 no AA all High กระตุกตลอด FPS ไม่เกิน35เลย อยู่ที่ 20 กว่าๆ บางฉาก 10 กว่า แต่เครื่องผม CPU C2D 1.8 Ghz เองเลยกระตุก CPU มันถ่วง (เกมนี้อย่างต่ำ2.0)บอร์ดผมก็ไม่รองรับ oc กำลังเก็บเงิน ซื้อบอร์ดกับCPUไหมอยู่ เซงเลย

Comment

เคสทั่วไปใช้ได้นะครับพวก Medium Tower ทั่วไป ของผมเคส Delux ก้อใส่ได้นะแต่ต้องเลื่อนฮาดดิสมาล่างสุดเลย เคสที่ผมใช้ก้อตามรูปนี้อ่ะครับ
              Last edited by poypoy; 22 Oct 2009, 19:52:57.

Comment

เคสมาตรฐานน่าจะให่ได้ครับ

Comment

ใส่เคสไม่ได้ก็ เล่นนอกเคสเลยครับ

Comment

ยาวประมาณ 11นิ้ว-+นิดหน่อย ได้ครับ

Comment

Working...
                    X