Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน๊ตTOT มีปัญหาเปล่าครับช่วงนี้ผมบิทไม่ขึ้นเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน๊ตTOT มีปัญหาเปล่าครับช่วงนี้ผมบิทไม่ขึ้นเลย

ใครเป็นบ้างครับ หรือว่ามันจะบล๊อคบิทไปซะแล้ว ทั้งบิทนอก บิทใน ไม่ขึ้นเลยครับเป็นมาวันนี้วันที่2แล้วครับ งง

ผมก็ใช้ ของ tot ก็ ปกติดีครับ

Comment

ที่ office ผมก็ห่วยมาก 2-3 วันแล้ว

Comment

ผมละเบื่อ คน ตจวไม่มีตัวเลือกมาก ทนๆไป แต่มันบิทไม่ได้เลย เซ็ง

Comment

ผมไม่เ็ป็นไรนะครับ2Mbโหลดวิ่ง170kปกติของมันส่วนของจ้าวอื่น220Kb UP อิก

ปล.วันนี้แปลกวิ่ง180Kbอย่าลดลงล่ะกัน

Comment

วันนี้ผม 30 k ทั้งวันเลย เฮ้อ

Comment

2 M ไม่เกิน 160 เลย สกลนคร มี TOT เจ้าเดียว

Comment

ปกติครับ

Comment

ของ ผม ค่า Download มัน แกว่ง สุึดๆ
                  เดี้ยวก็ ขึ้น 170k บ้าง
                  เดี้ยวก็ ลด มา 60k บ้าง

เห้อ...

สงสัยมันจะรู้ ว่า ผมจะยกเลิก ของมัน555+

Comment

Working...
                  X