Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลอง จัด ดู ครับ ช่วย ดู หน่อย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลอง จัด ดู ครับ ช่วย ดู หน่อย ครับ

E 8400
    Asus p5q pro
    win fast Gf9800GTX+
    DVD <<<<<<<<<< ยัง ไม่รู้ เอา ไร ดี
    SeaGate 640 Gb <<<<<<< ตัว 3200
    Gskill 4gb 800mhz
    Enermax liberty 500w
    Cooler cm690

งบ ประมาณ 30000-34000

ช่วยดู หน่อย

ปล. ดู ยาก นิด นะ ครับ ไม่ เคย จัด

น่าจะ ไป หา ดู วัน จัน อังคาร ครับ

Originally posted by BeckV2 View Post
    E 8400
    Asus p5q pro
    win fast Gf9800GTX+
    DVD <<<<<<<<<< ยัง ไม่รู้ เอา ไร ดี HP ประกัน 2 ปี
    SeaGate 640 Gb <<<<<<< ตัว 3200 ตัว 32M ละซินะครับ
    Gskill 4gb 800mhz CL4 นะครับ
    Enermax liberty 500w ผมว่าแพงเกินไป COOLERMASTER 50W REAL POWER ดีกว่าครับ เหลือๆไม่แพงด้วยครับ 3000 เอง
    Cooler cm690

งบ ประมาณ 30000-34000

ช่วยดู หน่อย

ปล. ดู ยาก นิด นะ ครับ ไม่ เคย จัด

น่าจะ ไป หา ดู วัน จัน อังคาร ครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...=317004&page=2

Comment

ขอบคุณ ครับ

ว่า แต่ ของ ที่คุณ วิกร จัด มา ให้ดู มัน ต่าง มากไหม ครับ

กับที่ ผม จัด ผม กลัว จะหา Q9550 ไม่ได้

อยู่ ขอนแก่นนะครับ กะ ว่า ถ้า เครมก็ เปลี่ยนที่ร้านเลย ไม่ต้อง ส่งไปกรุงเทพ <<<ถ้า ร้านไม่มี นะ

Comment

Q9550 ในตลาดออกจะหาง่ายนะครับเพราะราคาสูงของน่าจะมีเยาะ

DVD Rom ที่ผมใช้อยู่แล้วคิดว่าอ่านดี ไรล์ดีก็ Lite-On ครับ
        แต่ถ้าใช้ในการ Recovery Disc ด้วยก็ LG ส่วนยี่ห้ออื่นๆเคยใช่แล้วยังหาจุดเด่นไม่ได้ครับมันก็พอๆกันหมดแหละ

PSU แนะนำ Icute 650W 2700 บาทถอดสายได้มี 80Plus +SLI น่าเล่นมาก TKcom มีขายส่ง ตจว วันเดียวถึง

Ram น่าจะเป็น Bus 1066 จะดีกว่า CPU จะได้รีดประสิทธิภาพออกมาได้มาก

ส่วน Case ของ CM จะคล้ายๆกันหลายรุ่นซื้อรุ่นถูกๆ ทางลมเหมือนตัวแพงๆมีเยาะมากๆลองหาดูครับพันต้นๆทางลมดีๆก็มีเยาะครับ

Comment

Working...
        X