Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำได้อีกหรือปล่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำได้อีกหรือปล่าว

ผม clock CPU ของ INTEL P4 478 2.4 ของเดิม มัน 2.4GHz ไช่ป่ะ ตอนนี้ผม clock มันเป็น 3.42 แล้ว อยากทราบว่า จะทำได้อีกป่าวคับ คือผมต้องการ clock ให้ถึง 4.24 GHz อ่ะคับ.. ผมใช้ cooling นะคับ

2.4 ไป 4.2 ไม่ไหวหรอกมั้งครับ Dry Ice อะสงสัยไหว

Comment

Originally posted by Cesc View Post
      2.4 ไป 4.2 ไม่ไหวหรอกมั้งครับ Dry Ice อะสงสัยไหว
      ...ถ้าได้ ผมใช้ก็ได้คับ วันเดียวเสด หาไดไม่ยาก...เพียงแต่ว่า ถ้าทำแบบนั้นแล้ว clock ขึ้นอีกอ่ะป่าวคับ

Comment

อย่างดีก็ 3.6ไม่เกิน

Comment

Working...
        X