Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนก่อน Red Alert 3 ปัญหา ควันไฟ HD3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนก่อน Red Alert 3 ปัญหา ควันไฟ HD3870

ตามหัวข้อ

ด่วนก่อน Red Alert 3 ปัญหา ควันไฟ แรงระเบิด HD3870 ทำไมเป็นเส้นๆ ไม่เป็นควันเลย

ต้องเป็น Driver หรือเปล่า หรือว่าลง Patch 1.xx ถึงจะหาย

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ เป็นกันเปล่า

1680 x 1050 All Ultra Hight Anti 4x

Last edited by splintercell_pandora; 2 Nov 2008, 09:53:32.

ทามมายผมเห็นปกติหว่า >_<"

Comment

อันนี้ของ ผมไปเทส (ผมเล่นXp ปรับ1680*1050 สูงสุดหมด แค่ aa 2x เองอ่ะ ตั้งแต่แรกล่ะขี้เกรียจปรับไว้เดียวลองปรับดู)

ผมลองเอา ทหารเริ่มแรกยิงดูน่ะครับ ไม่รู้ว่าเป็นเกี่ยวกับ อาวุธที่เข้าทำลายหรือป่าว ใงก็ลองเทสดูเหมือนผมล่ะกันว่าเหมือนกันป่าว ว่าแต่เส้นๆใงอ่ะ ผมดูภาพก็ไม่เห็นเส้นนิ แบบไหนอ่ะ - - รูปผมเซพมาภาพแตกเยอะเลย - -
      Last edited by armaku; 1 Nov 2008, 13:44:08.

Comment

อีกรูปครับ

aa*4 แล้วน่ะครับ แห่ะ สวยดีแห่ะแสงเกมส์นี้

แต่ *.jpg ผมภาพแป๊กลง กว่า 50% - - เลย สงสัยต้องเซพเป็น bmp แล้วค่อยแปลงเป็น jpg อันนี้ jpg--- ตัดมาแปะ เป็น jpg อีก
        Last edited by armaku; 1 Nov 2008, 11:35:32.

Comment

ผมเป็นทุกเกมเลยเป็นเส้นก้วยจั้บ

Comment

ของผม ปกติ ง่า

นาตาชา สวยดีครับ อิอิ

Comment

Originally posted by nests View Post
              ของผม ปกติ ง่า

นาตาชา สวยดีครับ อิอิ
              ดูรูปใหม่นะ แล้วพิจารณา

Comment

ของผมเป็นปรกติ ป่าวอ่ะ แบบนี้ แต่เงาสิ่งก่อสร้างส บลาๆ มันบางทีก็ดูเป็นเหลี่ยมหน่อยๆ - -a ถ้าสังเกตุมากๆ
                Last edited by armaku; 2 Nov 2008, 23:06:29.

Comment

ของผมเป็นเหมือน จขกท เลย สงสัย มานานล่ะครับ

Comment

น่าจะเป็นเหมือนกันนะครับตรงควันไฟ asus 3870
                    Attached Files

Comment

เวงกำ ผมดันไปตั้งกระทู้ถามเรื่องนี้พอดีเลย T T
                      เป็นเหมือนผมเด๊ะเลยอ่ะครับ แซบหลาย 3870 สงสัยต้องรอตัว fix

Comment

Working...
                      X