overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 14 of 14
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation <<<|ยีนส์ยี่ห้อดัง ๆ เปิด 200 ทุกตัว ปิดไวๆ เลย|>>>ปิด คืนนี้เลย 13-12-58

กติกา
    1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 13-12- 2558 เวลา 21.30.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 กรุณาลงเบอร์ติดต่อไว้ครั้งแรกของการประมูล ครั้งต่อๆ ไปไม่ลงก็ได้
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่า EMS 70 บาท ในการส่งของเองนะครับ รายการต่อไป +30
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับคืน เว้นสินค้าที่ส่งให้ไม่ตรงกับในรูป

***รอบนี้จัดให้ถูกๆ ส่งท้ายปี รีบเอาเลยครับ***
    รอปีหน้าไม่ได้ราคานี้แล้วนะครับ

เปิด 250 บาท ทุกรายการเลยครับ

1.Diesel Zaf (รหัสผ้าไม่ทราบ เพราะป้ายลอก) ขาม้า

รุ่นนี้เป็นผ้าแบบเบาสบาย
    ไม่มีปะ เป้าไม่ชุน
    สภาพสมบูรณ์สุดๆ ลายกระเป๋าหลังสวยๆ เลย
    ขาดแค่ปลายขาเล็กน้อย
    ใครชอบแบบผ้าบาง ๆ เบา ๆ แนะนำเลยตัวนี้
    เอว 32 นิ้ว
    ยาวเอวถึงปลายขา 41 นิ้ว
    เป้า 10 นิ้ว
    ต้นขา 10 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    เข่า 8.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    ปลายขา 10.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)

2.Diesel Zatiny 009KL made in Italy ขาม้านิดๆ

รุ่นนี้เป็นยีนส์ฟอกสีซีด สวยๆ เลย
    เนื้อผ้ากลางๆ ไม่บาง ไม่หนา
    ด้านหน้ามีขาดเล็กน้อย ตามในรูปเลยครับ
    ด้านหลังมีชุน 2 จัด ใต้กระเป๋าหลังข้างละจุด
    แต่ชุนเนียนๆ แล้ว มองไม่ค่อยเห็น ต้องจ้องใกล้ๆ
    รุ่นนี้โดดเด่นที่ลายปักที่กระเป๋าหลัง
    ป้ายหนังสีเทาคลาสสิคแท้ๆ เลย
    รุ่นนี้ส่วนใหญ่นักสะสม ต้องมีเก็บไว้
    เอว 34 นิ้ว
    ยาวเอวถึงปลายขา 43.5 นิ้ว
    เป้า 9.5 นิ้ว
    ต้นขา 10.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    เข่า 8.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    ปลายขา 9 นิ้ว (วัดด้านเดียว)

3.EDWIN 704 Soft Jeans
    ยี่ห้อนี้คนไทยก็ค่อนข้างนิยมเล่นกัน
    แต่ตัวนี้จะพิเศษตรงที่ เป็นยีนส์ผ้านิ่ม
    ขอกบอกว่านิ่มมากๆ สภาพสมบูรณ์เต็มๆ
    ไม่มีขาด ไม่ปะ ไม่ชุน เช่นกัน
    บรรยายไม่ถูก เอาเป็นว่าใครมองหายีนส์ผ้านิ่มๆ
    แนะนำตัวนี้เลยครับ นิ่มจนเหมือนไม่ได้ใส่ยีนส์ 5555
    เอว 32 นิ้ว
    ยาวเอวถึงปลายขา 40 นิ้ว
    เป้า 10 นิ้ว
    ต้นขา 10.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    เข่า 9.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    ปลายขา 8.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)

4.Levi?s 501

สีเทาลายหินอ่อน
    ฟอกมาเท่ๆ เลย หายาก
    สภาพครบๆ เต็มๆ
    ไม่ปะ ไม่ชุน ไม่มีขาด
    ผ้าออกแนวๆ แข็งๆ สากๆ ดิบๆ
    ใครชอบแบบทนๆ ถึกๆ เน้นลุย
    มาเอาตัวนี้ไปเลย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    เอว 28 นิ้ว
    ยาวเอวถึงปลายขา 41 นิ้ว
    เป้า 10.5 นิ้ว
    ต้นขา 9.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    เข่า 8 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    ปลายขา 7 นิ้ว (วัดด้านเดียว)

5.Bang Bang Jeans 118A

ยีนส์สัญชาติเกาหลี
    เห็นดีไซน์สวยดี เลยซื้อมา
    แต่ไม่ได้ใส่ หรือใส่ 1-2 ครั้งนี่แหละ
    สภาพไม่ต้องสืบเลย สมบูรณ์เกือบ 100%
    ตัวผ้าก็กลางๆ ไม่หนา ไม่บาง
    สวยๆ เลย ใครชอบแนวนี้ จัดไปครับ
    เอว 34 นิ้ว
    ยาวเอวถึงปลายขา 39.5 นิ้ว
    เป้า 11 นิ้ว
    ต้นขา 11.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    เข่า 9.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)
    ปลายขา 9.5 นิ้ว (วัดด้านเดียว)

***คลิ๊กที่รูป เพื่อดูภาพใหญ๋ๆ***
    เพื่อความชัดเจนก่อนลงราคานะครับ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

ราคาเปิดยึดตามด้านในนะครับ หัวกระทู้เขียนผิด

ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วย

ฝากอีกกระทู้นะครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...00-lt-lt-lt-lt

up

อีกแปบจะปิดแล้วเน้อออออ

OverclockZone Member

ทำไมต้องส่ง EMS อย่างเดียวครับ

Quote Originally Posted by dDOn View Post
    ทำไมต้องส่ง EMS อย่างเดียวครับ
    ส่งได้ทุกอย่างครับ แต่บอก EMS ไว้ก่อน เพราะแพงสุด(บางทีได้มากกว่า 1 ตัว นน อาจจะเกินแบบลงทะเบียนครับ)
    ใครเคยรับของจากผมจะรู้ว่าสามารถเปลี่ยนการส่งได้ครับ ไม่ได้ fix ครับ

อีกไม่ถึงครึ่ง ชม

พอดีเห็นรายการอื่นมีครบ
    แต่รายการนี้มีแต่ EMS ก็เลยสงสัย
    เพราะเหตุผลนี้หรือเปล่าที่ไม่มีใครเข้ามา
    OK ครับ จัดไป ผมเปิดรายการที่ 3 ให้ 250 บาทขาดตัว

Quote Originally Posted by dDOn View Post
    พอดีเห็นรายการอื่นมีครบ
    แต่รายการนี้มีแต่ EMS ก็เลยสงสัย
    เพราะเหตุผลนี้หรือเปล่าที่ไม่มีใครเข้ามา
    OK ครับ จัดไป ผมเปิดรายการที่ 3 ให้ 250 บาทขาดตัว
    ขอบคุณที่เปิดครับ

update

3.250 k.dDOn

ปิดประมูล

สรุปผล

รายการที่ 1 ท่าน dDOn ได้ไป ในราคา 250 บาท

เดี๋ยวผม pm ไปนะครับ

ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by kerospeed View Post
    ปิดประมูล

สรุปผล

รายการที่ 1 ท่าน dDOn ได้ไป ในราคา 250 บาท

เดี๋ยวผม pm ไปนะครับ

ขอบคุณครับ
    แก้เป็นรายการที่ 3 ครับ โทษที

ได้รับของแล้วครับ

ได้รับของแล้วครับ

Bookmarks

Bookmarks