Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ การ์ดจอ Galax GTX 970 hof ครับรบกวนผู้รู้ช่วยด้วยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ การ์ดจอ Galax GTX 970 hof ครับรบกวนผู้รู้ช่วยด้วยครับผม

คือการ์ดจอผมพึ่งชื้อมายังไม่ทันได้ใช้ แต่หลังจากลงไดร์เวอร์ภาพก็ลายตามรูปด้านล่างเลยครับ ก่อนที่จะลงไดร์เวอร์ไม่มีปัญหาอะไรนะครับก็เลยเกีดสงสัยว่ามันเป็นที่ตัวไดร์เวอร์ หรือเป็นที่ตัวการ์ดครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม

สงสัย ขึ้นสวรรค์

Comment

รีบไปเปลี่ยนตัวใหม่ให้ไวเลย

Comment

เปลี่ยนไดร์เวอร์ ver อื่น ถ้าไม่หาย เอาไปเคลมโลด

Comment

ไดร์เวอร์ ที่ลงคือไดร์เวอร์ที่มาจากแผ่นครับ มันแปลกตรงที่ ตอนไม่ได้ลงไม่มีลายๆ เลยพอลงแล้วเป็นแบบนี้ก็คิดๆอยู่ว่าเป็นเพราะตัวไดร์เวอร์ แต่เดะยังไงผมลองเอาเวอร์ชั่นใหม่มาลงแล้วผลเป็นยังไงจะแจ้ง พี่ๆ เพื่อนๆ ให้ทราบกันนะครับ ขอขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X