Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ wireless router ใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ wireless router ใหม่ครับ

ที่บ้านติดเน็ตทรู ต้องการ wireless router มาต่อครับ
    ปัญหาคือตอนนี้
    1.สัญญาณไม่ทั่วบ้านเดิมใช้ asus rt-n12hp อยู่แต่ไม่ค่อยทั่วเท่าไรครับ แถมมีสัญญาณแกว่ง ๆ เองด้วยไม่รู้เป็นที่เร้าเตอร์หรือเปล่า(แต่ขยับเสาก็หาย อย่างงี้ส่งเคลมได้เปล่าครับ ?)
    2.ต้องการเปลี่ยนตัวใหม่ เล็งไว้ก็มี
    Linksys EA6350
    TP-LINK (Archer C5)Wireless AC1200
    Router ASUS (RT-N18U) Wireless N600
    ไม่ทราบว่าตัวไหนดีกว่ากันครับ หรือมีตัวที่แนะนำดีกว่านี้ครับ
    งบประมาณ 3500-4500 ครับ

Tenda FH1202

Comment

Originally posted by mafiaking View Post
      Tenda FH1202
      ขอบคุณมากครับ ไม่ทราบตัวนี้มีขายที่ไหนครับ

Comment

Originally posted by YutA View Post
        ขอบคุณมากครับ ไม่ทราบตัวนี้มีขายที่ไหนครับ
        JIB 2690
        LAZADA 2400

Comment

Working...
        X