Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fallout3 นิส1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Fallout3 นิส1

คือผมเพิ่งเริ่มเล่นอะครับลองอ่านๆดูในเวปทำความเข้าใจคราวๆไปเล่นดูแล้วงงอะครับคือภาษาผมไม่ค้อยได้เรื่องเลยอะครับแต่ก็อยากเล่นมันหลายแนวดีคิดถ้าเข้าใจคงจะเล่นได้สนุกมากๆแต่มันจะมีบทสรุปอะไรงี้ออกมาในเร็วๆนี้ใหมครับหรือผมต้องมั่วต่อไปอิกนานครับ

หรือท่าท่านใดพอมีแนวทางการเล่นหรือหรือการอัพอะไรต่างๆรบกวนเนาะนำมาทีครับประมานนี้อะครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=315641
    ขอบคุนล่วงหน้า

Comment

เกมนี้จะมีบทสรุปหลอเนี่ย - -

Comment

กำไม่มีรึผมเห็นภาค1-2มีอะเลยลองถามดู

Comment

เรียนรู้สกิล ซ่อม ไว้เยอะๆๆครับ
          อัพสกิล Repair อ่ะ

Comment

เหมือน Elder Scroll อ่าครับ เน้นรับ Quest..

Comment

รูปตัวละครผมครับ เลเวล 6 แล้ว
              Last edited by siamthai; 1 Nov 2008, 22:21:13.

Comment

อ่าแทงยูๆครับ

Comment

เพิ่งเล่นจบเมื่อตะกี้ ไม่รู้ว่าฉากจบมีกี่แบบหว่าเกมนี้

แนะนำ อัพพวกสกิล small gun ก็ดีนะครับยิงแรงดี กับ repair เอาไว้ซ่อมอาวุธให้มันยิงแรงๆ และซ่อมชุดเกราะอีกด้วย
                  Last edited by boy2san; 1 Nov 2008, 23:35:23.

Comment

นี่ตัวผมเวล 10 คับ ไปจิ๊กชุดเค้ามา เท่โคด

ถ้ามีดาบเลเซอร์นี่สตาร์วอเลยนะนั้น อิอิ
                    Last edited by izezero1; 2 Nov 2008, 02:04:39.

Comment

ฉากจบเห็นเค้าว่ามี 200 กว่าแบบอะ เยอะชิบ
                      Last edited by izezero1; 2 Nov 2008, 01:43:09.

Comment

คนข้างบนที่เล่นจบแล้วของคุณ จบเปนยังไงอะ
                        Last edited by izezero1; 2 Nov 2008, 01:45:01.

Comment

คื้อ รุสึกว่า แนวทางมันเยอะ มากมายอะหะ ผมก็เพิ่งเริ่มเล่น แค่เพิ่งเริ่มเล่นนี่ก้อมีหลายแนวทางแล้ว หุหุ

ปล.เล่นไปเล่น เหมือนโลกกว้างจิงๆ ไม่รุจะไปทางไหน 555+

Comment

Working...
                          X