อุปกรณ์ : หาโทรศัพท์จอชัด กล้องชัด จอ 5 นิ้วขึ้น ให้แม่ครับ ขอด่วนๆ หน่อยนะครับ ไกล้ปีใหม่แล้ว
ราคา : 2000-2500
สภาพ : ไม่เกี่ยง ขอให้ใช้งานได้ปกติครับ 100%
ตำหนิ : ไม่เกี่ยง ขอให้ใช้งานได้ปกติครับ 100%
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : ไม่เกี่ยง ขอให้ใช้งานได้ปกติครับ 100%
ประกัน : ไม่เกี่ยง ขอให้ใช้งานได้ปกติครับ 100%
เหตุผลในการซื้อ : ซื้อมาให้แม่ครับ ของเก่าจอเล็ก แม่ผมมองไม่เห็นครับ
หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 085 555 OOII Line : sengseri
วิธีส่งมอบสินค้า : นัดเจอ ซีคอน อ่อนนุช 74 เขตประเวศ ซอยศรีด่าน10 นอกนั้นคุยอีกทีครับ