Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวปดังlcdthailan ถือว่าถูกสุดแล้วหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวปดังlcdthailan ถือว่าถูกสุดแล้วหรือป่าว

เวปนี้ถูกสุดแล้วหรือป่าวสำหรับtvรุ่นใหม่ๆแต่สินค้ามีน้อยไปหน่อย

ผมจะได้ไม่ต้องไปดูราคาที่อื่นแล้ว

แล้วจะซื้อtvรุ่นใหม่อย่างjs8000 js9000 รอช่วงไหนดีครับให้มันลดสุดๆ ปีใหม่หรือช่วงบอลยูโรดี

ราคาเห็นเค้าแนะนำร้านดังย่านเกษตรนะครับ ลองโทรไปเช็คกับร้านนั้นดูก็ได้

ช่วงที่ผมซื้อ ทีวี พอดีทางเวปนั้น ยังไม่ได้มาทำตลาด

Comment

Working...
    X