Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับท่านที่ประสบปัญหา ATI จอสั่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับท่านที่ประสบปัญหา ATI จอสั่น

มันไม่ใช่เพราะตัวการ์ดแต่อย่างใด

เป็รเพราะไดรฟ์เวอร์นั่นเอง ปรับที่ CCC ตามรูปแล้วไปปรับที่ Display Properties อีกที
    Last edited by Auntonio; 4 Jan 2010, 16:31:15.

ขอบคุณครับ

Comment

ความรู้ จดๆ

Comment

ของผมมันไม่สั่น....แต่มันกระตุก....ทำไงดี...อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
          ของผมมันไม่สั่น....แต่มันกระตุก....ทำไงดี...อิอิ
          หยุดดูหนังชมพูซักวันดิท่าน หายกระตุกแน่

Comment

ของผมไม่เห็นมีให้เลือกเลยคับ
            Attached Files

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
              หยุดดูหนังชมพูซักวันดิท่าน หายกระตุกแน่

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                ของผมไม่เห็นมีให้เลือกเลยคับ
                CCC Ver.ไหนคับ ของผม7.12 ยังได้เลย

ลองอัปเดทไดรฟ์เวอร์ดูก่อนคับ

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
                  CCC Ver.ไหนคับ ของผม7.12 ยังได้เลย

ลองอัปเดทไดรฟ์เวอร์ดูก่อนคับ
                  8.11 BETA ครับ

Comment

lcd มันไม่ต้องปรับมั้งครับ native มัน60hz อย่าไปปรับเลยเชียว ผมใช้มาไม่เห็นมันจะสั่นตรงไหน

ที่สั่นคาดว่าจอCRT ใช่ไหม แล้วCCC มันปรับReflesh Rate มาที่60 มันก็เลยสั่นปรกติหน่ะครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                      lcd มันไม่ต้องปรับมั้งครับ native มัน60hz อย่าไปปรับเลยเชียว ผมใช้มาไม่เห็นมันจะสั่นตรงไหน

ที่สั่นคาดว่าจอCRT ใช่ไหม แล้วCCC มันปรับReflesh Rate มาที่60 มันก็เลยสั่นปรกติหน่ะครับ

ถูกต้องงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

อุๆ ตอบถูกอย่างนี้ผมจะไปรับรางวัลบ้าน1หลัง เงินสด10ล้า และAudi TT ได้ที่ไหนครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                          อุๆ ตอบถูกอย่างนี้ผมจะไปรับรางวัลบ้าน1หลัง เงินสด10ล้า และAudi TT ได้ที่ไหนครับ
                          แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เปลี่ยนเป็นSD Ram 16Mb ไปก่อนได้มั๊ยคับ

อิอิ

Comment

ถ้าใจสั่นปรับตรงใหนอ่ะท่าน

Comment

Originally posted by IX View Post
                              ถ้าใจสั่นปรับตรงใหนอ่ะท่าน
                              ต้องขอคนมาซ่อมให้ครับ

Comment

Working...
                              X