Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอยี่ฮ่อ INNO3D ดีป่าวอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอยี่ฮ่อ INNO3D ดีป่าวอะ

พอดีสั่งประกอบคอม สั่งการ์ดจอไปว่า XFX 9800GTX+
    มันก็เก็บตังไปเท่า XFX เกือบ 7k อะ แต่ดันได้ inno3d มา
    เห็นราคามันแค 6.2k เอง ไม่รู้จะเป็นใงบ้างอะ

ประกัน COM 7 แหล่มสุดละ
    เคลมง่าย รอของได้เลย ผมไปเคลมบ่อยๆ ^..^

Comment

สั่ง XFX แต่ได้ Inno สั่งร้านไหนครับเนี่ย ราคามันต่างกันหลายร้อยอยู่นะ -*-

Comment

การ์ดระดับนั้น มันก็ OK ไล่ๆ กันทุกยี่ห้อแล้วหละครับ

Inno ประกัน Com7 ถือว่าใช้ได้แล้วหละครับ

Comment

เคยเล่นตัว 9600GT OC Inno แต่ไม่รู้ทำไมมันประกันแค่ 2 ปี นะ งงๆ ...

Comment

Originally posted by pumpkinz View Post
            เคยเล่นตัว 9600GT OC Inno แต่ไม่รู้ทำไมมันประกันแค่ 2 ปี นะ งงๆ ...
            มันพึ่งเพิ่มประกันให้เป็น 3ปี เมื่อไม่นานมานี่เองครับ ประกัน com7 ยี่ห้อ inno กับ winfast

Comment

ก็ใช้ได้นะ

Comment

ตอนนี้ป๋มว่าInnoดีมากๆเลยนะ ป๋มแนะนำ 9800GTX+ ของInnoทั้งเย็นทั้งแรงคับ OCได้802/2002/1250 อะคับ แรงได้จาย ไม่ร้อนด้วย ประกันดีด้วย

Comment

ผมว่าดีนะยี่ห้อนี้อ่ะ เครื่องเก่าผมใช้ 6600 อยู่ 3 ปี กว่าๆล่ะไม่มีปันหาเลยนะใช้ได้สบายๆๆเลย

Comment

เดี๋ยวนะครับถ้าเก็บเงินไปเท่ากันควรรักษาสิทธิของเรานะครับที่จะเรียกส่วนต่างคืน ร้านไหนเนี่ยทำตัวน่าเกลียดมาก

Comment

ขอบคุณฮ
                      ถ้างั้นค่อยยังชั่วหน่อย คิดว่าได้ของถูกกว่าเเล้วห่วยกว่าซะละ
                      อิอิ

Comment

ผก็ใช้มาก่อน ก็ทนทานดีออก

Comment

แต่เป็นผมไม่ยอมเนื่องจากสั่ง XFX ซึ่งของมันอาจจะขาดตลาดอย่างเดินหาที่พันทิพไม่มีเลย XFX ขายดีมากเหมาะกับการโก่งราคาสำหรับ INNO มีเกือบทุกร้าน หุหุ เนื้องานผมว่า XFX เรียบร้อยกว่านะ ใช้ INNO มันก็ไม่ได้เสียหายอะไรแถมถูกดีแต่มันไม่ตรงตามที่เราสั่งนี่สิเราจะปล่อยให้ร้านแบบนี้ทำอย่างนี้กะอีกหลายๆๆคนหรอครับมาร่วมกันประจานร้านที่ทำแบบนี้ดีกว่าผมเห็นว่ามันไม่สมควรที่จะทำแบบนี้ของงี้มันไม่ผิดพลาดกันง่ายๆหรอกครับมันมีใบเสร็จอยู่แล้ว

Comment

Originally posted by saikano View Post
                            ตอนนี้ป๋มว่าInnoดีมากๆเลยนะ ป๋มแนะนำ 9800GTX+ ของInnoทั้งเย็นทั้งแรงคับ OCได้802/2002/1250 อะคับ แรงได้จาย ไม่ร้อนด้วย ประกันดีด้วย
                            มัน Ref. การ์ด นี่ครับ Sink ก็น่าจะเหมือนกันหมดไม่ใช่หยอออ

วันที่ 4 นี้จะไปสอย ก็ยังตัดสินใจไมู่ถูกเลยฮะ ระหว่าง XFX EVGA Inno3D

ใจอ่ะชอบ XFX มากๆ แต่ไม่รู้ว่าจะหาซื้อได้ไหม แต่ราคาก็ เกือบ 7k

แอบสนใจ Inno อยู่เพราะเห็นราคาถูกได้ใจ อิอิ
                            Last edited by kiros; 1 Nov 2008, 23:04:41.

Comment

ผมว่ายี่ห้อนี่คุณภาพสมราคาครับ ตอนนั้นกะสอยแล้วเงินไม่พอ 555+ อด

Comment

Working...
                              X