Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ คิดยังไงกับ R9 390 8GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ คิดยังไงกับ R9 390 8GB

ช่วยแนะนำหน่อยกำลังจะถอยการ์ดจอใหม่ในช่วงนี้ ราคาหมื่นกลางๆ คิดยังไงกับ R9 390 8GB ครับ หรือเล่นตัวอื่นดีกว่า หรือ รอปีหน้าดีกว่า มือหนึ่งหรือสองก็ได้

ถ้ารอได้ก็รอไปก่อนก็ได้ครับน่าจะช่วง Q1 ปลายๆน่าจะมีการ์ดใหม่มามั้งครับ แต่ถ้าอยากเล่นตอนนี้ก็จัดตอนนี้ครับแต่แนะนำไป 970 น่าจะดีกว่านะครับ ซื้อตอนนี้ก็แรงตอนนี้ครับเล่นเกมได้ตอนนี้เลยแต่ถ้ารอได้ก็แนะนำให้รอครับจะได้การ์ดดีกว่าในราคาเท่าๆเดิม

Comment

เมี้ยวๆมากจาก R9 290

Comment

เคยแนะนำเพื่อนๆให้รอ amd รุ่นถัดไปซึ่งเป็น series 3xx แต่สุดท้ายแล้วก็ผิดหวังเพราะเจอแมวเต็มๆ

Comment

แล้ว 980 มือสองหละครับ

Comment

ถ้ารอได้ รอดูราคา R9 390 4GB
            http://wccftech.com/amd-aibs-prepare...radeon-r9-390/

Comment

Originally posted by saktanakul View Post
              แล้ว 980 มือสองหละครับ
              มือ1 Leadtex 980 ใช้โค้ดลด Laxxxx เหลือประมาณ 15k

ถ้าหามือสองก็ลองไปส่อง Zotac 980 Ti

ส่วน R9 390 ตัวที่ราคาโอเคคงเป็น PWC R9 390 PCS+ 12,400 /แอบเสียบดาย VTX3D

Comment

^^^ ฝันสลาย ทนใช้ 290x ถึงสิ้นปีหน้าครับ

Comment

คิดว่ามันแรงใช้ได้เลย

Comment

Originally posted by aotshooter View Post
                    คิดว่ามันแรงใช้ได้เลย
                    ผม รอไม่ได้ ครับ
                    ผมจัดมาแล้ว R9 ตาม วีดีโอนี้เลยครับ ซื้อของต้องรอแสดงว่าไม่รีบครับ รอได้ก็รอไป ผมใจร้อน มีเงินต้องจัด ครับ 55

Comment

เข้ามาฟังด้วยจ้า

Comment

ถ้า เล่น Call Of Duty Black Ops 3 Vram 8 GB ได้ใช้แน่ๆ ครับ
                        ปล. ฝรั่งเจ้าของช่องนี้ใจดีนะ ไปขอให้เขาเทสตั้งแต่คลิป Unboxing และ จัดให้ตามคำขอจริงๆด้วย

Comment

Originally posted by aotshooter View Post
                          ถ้า เล่น Call Of Duty Black Ops 3 Vram 8 GB ได้ใช้แน่ๆ ครับ
                          ปล. ฝรั่งเจ้าของช่องนี้ใจดีนะ ไปขอให้เขาเทสตั้งแต่คลิป Unboxing และ จัดให้ตามคำขอจริงๆด้วย

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
                            มือ1 Leadtex 980 ใช้โค้ดลด Laxxxx เหลือประมาณ 15k

ถ้าหามือสองก็ลองไปส่อง Zotac 980 Ti

ส่วน R9 390 ตัวที่ราคาโอเคคงเป็น PWC R9 390 PCS+ 12,400 /แอบเสียบดาย VTX3D
                            ขอ วาป หน่อยครับ

Comment

ส่วนตัว ชอบนะ อะไรที่เปน amd

Comment

Working...
                              X