overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 24
    OverclockZone Member SystemError's Avatar

Default [17] Aston Idea Selfie 4GB สีขาว แถม (ฟิล์มกระจก+เคส +Kingston Micro SD - 16 GB)

Aston Idea Selfie 4GB สีขาว
    ของแท้ มือ 2 สภาพ 100% ประกันถึง 13/12/59
    ติดฟิล์มกระจก+แถมเคสใส+ฟิล์มกันรอยสำรอง+แถม Kingston Micro SD Class 10 - 16GB With Adapter(SDC10G2/16GB)

สภาพใหม่มาก ซื้อมาใช้แค่ 2 วัน ติดฟิล์มกระจกให้แล้ว แถมเคส ฟิล์มกันรอยสำรอง และ Micro SD Card 16 GB ซื้อมาให้คุณแม่ใช้ แต่ท่านใช้ไม่เป็นเลยเอามาลงประมูลครับ

ตอบสนองชีวิตไลฟ์สไตล์ในยุคแห่งดิจิตอลของคุณง่ายๆด้วย Aston Idea Selfie สมาร์ทโฟนนวัฒกรรมกล้องหมุนได้ นิยามใหม่ของ ความคุ้มค่า แต่ราคาสบายกระเป๋า มาพร้อมฟังก์ชั่นสุดเจ๋ง ตอบสนองทุกความต้องการ ไม่ว่าจะท่องโลกออนไลน์ เล่นเกม แชทกับ เพื่อนๆ ดูหนัง ฟังเพลงได้ทุกที่ รวดเร็วทันใจด้วยหน่วยประมวลผล Dual-Core Mediatek MT6572 1.2 GHz จับถนัดมือ ด้วยหน้าจอขนาด 5 นิ้ว พร้อมกล้องหมุนได้ 13 ล้านพิกเซล พร้อม Flash ในตัว ที่ทำให้คุณถ่ายภาพได้สวยคมชัด ถูกใจ คุณอย่างแน่นอน รองรับการใช้งาน 2 SIM และยังสามารถเพิ่มความจำภายนอก (Micro SD card) สูงสุด 32 GB ได้อีกด้วย

อิสระแห่งการถ่ายภาพไม่สิ้นสุด
    ด้วยกล้องความละเอียด 13 ล้านพิกเซล พร้อม Flash ในตัว เหนือกว่าด้วย นวัฒกรรมกล้องหมุนได้
    ให้คุณเก็บภาพความสุขของคุณได้อย่างคมชัดทุกๆ มุมมอง ไม่พลาดแม้เสี้ยววินาทีแห่งความประทับใจ ตอบสนองทุกความต้องการของการถ่ายภาพด้วยการหมุนกล้องก็สามารถเข้าสู่โหมดถ่ายภาพได้อย่างรวดเร็ว

ภาพคมชัดทุกมุมมอง
    จอ 5 นิ้ว พร้อมเทคโนโลยี IPS ความละเอียด 960x540 พิกเซล ทำให้สามารถมองเห็นภาพหรือวีดีโอที่คุณชื่นชอบได้อย่างชัดเจน

ปิดประมูลวันพฤหัสบดีที่ 17 ธันวาคม 2558 เวลา 22.59.59 (ตามเวลาบอร์ด)

--> เปิดประมูลเริ่มต้น 2000

--> Bid ขั้นต่ำ 20 หรือมากกว่าก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0...

--> ผู้ชนะการประมูลต้องการจ่ายจัดส่งเอง ลงทะเบียน 50 EMS 80

!!! โพสประมูลแล้วห้าม Edit นะครับ ถ้าต้องการแก้ไข รบกวนโพสใหม่ครับ !!!
    - ผู้ประมูลช่วยลงเบอร์ติดต่อกลับหลังข้อความประมูลด้วยครับ
    - กรุณารับผิดชอบการประมูลของท่านด้วยครับ
    - ผู้ที่ทำการลงประมูลแล้ว จะขอยกเลิกหรือสละสิทธิ ไม่ได้ ( ก่อนที่จะทำการประมูลควรคิดให้ดีก่อนครับ จะได้ไม่เสียเวลากันทั้ง 2 ฝ่าย ครับ )
    - ใครไม่รับผิดชอบการประมูลขออนุญาติขึ้น Blacklist ไว้นะครับ
    - กรณีผู้ประมูลได้สินค้าไม่รับผิดชอบ คนประมูลได้รองมาต้องรับผิดชอบแทนนะครับ
    - กระทู้มีปัญหา ผม จขกท ตัดสินทุกกรณี
    - เว็ปล่มเกิน 6 ชั่วโมงหรือล่มก่อนปิดประมูล 1 ชั่วโมง ต่อประมูลใหม่อีก 1 วัน
    - ของทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 % รับประกันการคืนเงินครับ

-->ผู้ชนะการประมูลต้องโอนเงินภายใน 2 วันหลังจากวันปิดประมูล ธ.กสิกรไทย สาขาบิ๊กซีวงศ์สว่าง และ ธ.ทหารไทย สาขาม.ธรรมศาสตร์(รังสิต)

++++ ส่งของภายใน 1 วันหลังจากรับเงินโอน ถ้าติดเสาร์-อาทิตย์จะส่งให้ในวันจันทร์ครับ++++

ติดต่อสอบถาม Toon ครับ PM หรือโทร 087-9847366

OverclockZone Member

OverclockZone Member e24qdy's Avatar

ดัน

OverclockZone Member SystemError's Avatar

อุปกรณ์ครบชุดครับ

สอบถามได้ครับ

OverclockZone Member fitzaa's Avatar

เปิดให้ละกันครับ 2000
    0885037893

OverclockZone Member IT_Star's Avatar

อัพเดตล่าสุด

fitzaa ให้ราคา 2000

ปิดวันนี้ครับ

OverclockZone Member innovate76's Avatar

สอบถามได้ครับ

brixton's Avatar

OverclockZone Member SmallT's Avatar

ยี่ห้อเดียวกันกับผม คนละรุ่น ช่วยดันครับ

OverclockZone Member fitzaa's Avatar

มีภาพที่ถ่ายจาก เครื่องนี้ไหมครับ อยากดูรูปที่ได้จากเจ้าเครื่องนี้

Quote Originally Posted by fitzaa View Post
    มีภาพที่ถ่ายจาก เครื่องนี้ไหมครับ อยากดูรูปที่ได้จากเจ้าเครื่องนี้
    เครื่องอยู่ที่ห้องครับ หลังเลิกงานจะมาลงภาพให้ดูครับ ประมาณ 1 ทุ่มครับ
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member kenshirou's Avatar
    มือทำรวย VS ค ว ย ทำจน

OverclockZone Member theboy27's Avatar

รูปตัวอย่างที่ถ่ายมาเมื่อวานครับ

OverclockZone Member kenshirou's Avatar
    มือทำรวย VS ค ว ย ทำจน

ของมือสองเปิด2000เลยหรือ มือ1แค่2890

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks