Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาคต่อ X2 6000+ 790FX-DQ6 crucial ไฟวิ่ง 1006 ซิ้งค์ดำแบบหนีบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาคต่อ X2 6000+ 790FX-DQ6 crucial ไฟวิ่ง 1006 ซิ้งค์ดำแบบหนีบ

หลังจากหนุกๆกับ 3600+ ไปแล้ว มาต่อกับ 6000+ CZ คับ หุหุ
    ภาคต่อจร้า X2 6000+ 790FX-DQ6 crucial 16FD3 ไฟวิ่ง bus1006 ซิ้งค์ดำแบบหนีบ
    เลยลองลากบัสแรมเล่นๆดูคับ กับไฟแรม 2.15V
    เด๋วเอาผลเทส 3dmark กับ galaxy 8800 Ultra มาให้ชม
    Last edited by gamerXp; 8 Feb 2009, 21:04:48.

อยากได้แรมอะครับ ขายใหม

Comment

ท่านวิกร ยังแรงไม่พออีกหรือ อิอิ

Comment

ว้าวๆ

Comment

อืมไฟ CPU แร๊งแรง แถมบัสแรมก็แร๊งแรง กับไฟอันน้อยนิดขอ PI32 ด่วนครับ ถ้าผ่านผมจะไปหาซื้อมาเก็บอีก 1 คู่ อิอิ

Comment

อยากได้บอร์ด หาซื้อของใหม่ไม่เจอเลยอ่ะตัวนี้

ลากบัสแรมดีชิบ ASUS DFI MSI Foxconn ที่เคยเล่นมา สู้ไม่ได้เลย
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by Satanic View Post
              อืมไฟ CPU แร๊งแรง แถมบัสแรมก็แร๊งแรง กับไฟอันน้อยนิดขอ PI32 ด่วนครับ ถ้าผ่านผมจะไปหาซื้อมาเก็บอีก 1 คู่ อิอิ
              ลืมลดไฟคับ อัดแบบหลายขนานไปหน่อย เลยยืนพื้นไว้ที่ 1.5v อิอิ เสถียรรึป่าวก็ยังไม่ได้ลองเทสหนักๆเลยคับ
              เด๋วไว้ถอด 8800ultra อีกเครื่องมาใส่ก่องจะเอาคะแนน 3dmark ทุกเวอร์ชั่นมาให้ชม หุหุ
              Last edited by gamerXp; 1 Nov 2008, 23:48:47.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                อยากได้แรมอะครับ ขายใหม
                แรมคงยังไม่ขายนะท่าน รอ DDR3มาเต็มๆแจ่มๆก่อน อิอิ
                ที่ลองเล่นทั้ง intel กะ amd
                ผมว่า amd ลากมันส์กว่านะ แหะๆ
                Q6600+maximas se ลากไม่มันส์สะใจเท่า X2 เลยเด้อ แต่Q6600 มันแรงกว่าอุอุ
                Last edited by gamerXp; 1 Nov 2008, 23:27:10.

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                  อยากได้บอร์ด หาซื้อของใหม่ไม่เจอเลยอ่ะตัวนี้

ลากบัสแรมดีชิบ ASUS DFI MSI Foxconn ที่เคยเล่นมา สู้ไม่ได้เลย
                  ไม่สนใจบอร์ดผมหรอท่าน ขายให้ก็ได้นะ เพิ่งเคลมได้ตัวใหม่มาสดๆร้อนๆเลย อิอิ

Comment

Originally posted by gamerXp View Post
                    แรมคงยังไม่ขายนะท่าน รอ DDR3มาเต็มๆแจ่มๆก่อน อิอิ
                    ที่ลองเล่นทั้ง intel กะ amd
                    ผมว่า amd ลากมันส์กว่านะ แหะๆ
                    Q6600+maximas se ลากไม่มันส์สะใจเท่า X2 เลยเด้อ แต่Q6600 มันแรงกว่าอุอุ
                    ใช่แล้วครับ
                    ลากไกลต้อง intel แต่ลากมันส์ AMD ครับ หนุกกว่าเยอะ หุหุ
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by gamerXp View Post
                      ไม่สนใจบอร์ดผมหรอท่าน ขายให้ก็ได้นะ เพิ่งเคลมได้ตัวใหม่มาสดๆร้อนๆเลย อิอิ
                      เกรงใจครับ

ช่วงนี้จนอยู่

เพิ่งฆ่าบอร์ดและ CPU ไร้ประกันตายไปหลายตัวแล้วครับ
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง

Comment

หุหุ ผมชอบ DQ6 ตรง ไฟ10เฟส นิ่งดี อิอิ

Comment

ต้องไปมาเล่นมั่งแล้ว 790FX-DQ6 อิอิอิอิ

Comment

หุหุ ผมชอบ DQ6 ตรง ไฟ10เฟส นิ่งดี อิอิ
                            อิอิ บอร์ดท๊อปๆ AMD 10 เฟส ทั้งนั้น

ถ้าน้อยๆผมว่าเล่น 24/7 ไม่นิ่งอ่ะ

ลากกันเข้าไปแต่ละที CPU กินไฟจะเข้าไปใกล้ๆ 200 watts กันแล้วสมัยนี้
                            sigpic

Comment

Working...
                            X