overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 66
    OverclockZone Member Thanyha's Avatar
    อยู่ในเมืองหลวง^^

Default รอบแรกของปี PSP2006 สีน้ำเงิน / Key Board Razor Black window Ultimate ปิด 18/12/15

ขอ Copy ข้อมูลจากพี่แชมป์เลยนะครับ สภาพดีเหมือนตอนที่รับมาครับ แต่ผมแกะฟิลม์ด้านหลังออกแล้วครับเพราะซื้อซองมาใส่แล้วมันหลุดออกครับ

1.PSP2006 บอร์ดสวรรค์
    PSP2006 สีน้ำเงิน Metallic Blue บอร์ดสวรรค์ตัวเทพ สภาพสวยๆ
    ตัวเครื่องสภาพดีมาก วงแหวนไม่มีรอยแน่ๆเพราะกันรอยยังไม่เคยลอกออก
    สภาพบอดี้มีรอยน้อยมาก โดยรวมสวยๆไม่ต่ำกว่า 90-95% ครับ
    ตัวเครื่องเป็นรุ่นบอร์ดสวรรค์ เล่นทนไม้ทนมือ เหมาะกับให้เด็กๆเล่นมาก
    เพราะถ้าเล่นแล้วเครื่อง Brick ก็แก้กลับมาได้ง่ายๆสบายๆ
    ไม่เหมือนรุ่น 3XXX ถ้าบริคแล้วกลายเป็นที่ทับกระดาษเลยนะครับ
    รอบนี้แถมเมม 16GBเต็มๆ ให้ไปด้วยนะครับ เดี๋ยวลงเกมไว้ให้เลย
    ผมแนะนำว่าไปหาพวก EMU เครื่องเกมเก่าๆมาลงก็ได้ครับ มีเป็นหมื่นๆเกม
    แค่เอาไว้นั่งเล่น FC/SFC/GBA ก็เล่นไม่หมดแล้วครับ
    นอกนั้นสภาพก็ตามที่เห็นนะครับ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม WiFi ใช้ได้ปกติ
    ลำโพงเสียงไม่แตก อนาล็อกไม่เดินเอง จอไม่มีเดธไบร์ทครับ
    หน้าจอติดกันรอยแล้ว ฝาหลังด้านซ้ายซื้อมาเปลี่ยนใหม่มีกล่องเดิม
    แบตซื้อมาใหม่ มีกล่อง มีประกันร้าน OK9 (เว็บเรานี่แหละครับ)
    สภาพเครื่อง บอกเลยว่าสภาพสะสมครับ บาโค๊ดชัดมาก
    ตัวเครื่องยังเล่น UMD ได้อยู่เลยครับ ซื้อไปเก็บกันโลด

อุปกรณ์ที่มี
    2.เมมก็อบ 16GB
    3.ฝาหลังของใหม่พร้อมกล่อง
    4.แบตเทียบของใหม่พร้อมกล่อง
    5.ที่ชาร์จแท้

ขอเปิดมีราคานะครับ สภาพนี้หาในห้องธรรมดายังไม่ได้เลย
    รายการนี้เปิด 1500 บาท
    EMS+70/ลงทะเบียน+50

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2. Key Board Razor Black window Ultimate
    น้องฝากมาประมูลครับ เนื่องจากมันเลิกเล่นเกมส์แล้ว
    Key Board Razor Black window Ultimate ถ้าเป็นคอเกมส์คงรู้จักยี่ห้อนี้ดีนะครับ
    สภาพคีย์บอร์ดยังใหม่ครับแค่มีฝุ่นนิดหน่อยเดี๋ยวก่อนส่งจะทำความสะอาดให้ครับ
    ส่วนรูปที่เอามาลง 2 รูปแรกผมเอาจากกูเกิ้ลนะครับ แต่2 รูปหลังเป็นรูปที่ปิดไฟแล้วถ่ายครับ
    แต่ถ้าอยากรูปเพิ่มเติม แอดไลน์มาได้เลยครับ

รายการนี้เปิด 1500 บาท
    EMS+100/ลงทะเบียน+70

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อุดมสุข บางจาก อ่อนนุช เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันศุกร์ที่ 18/12/58 เวลา 22.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 22.30.59 แทน

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0865457565/ไปป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

ขอรบกวน Copy แบบพี่แชมป์มาหมดเลยนะครับ -*-''

Bankza1735's Avatar

OverclockZone Member joallstar's Avatar
    Krabi//o89-7z3346o/DTAC

1 / 1500

089 723 3460

OverclockZone Member

OverclockZone Member RESTAR's Avatar

^^

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

2/1500/09-3393-9909/Champppkub

OverclockZone Member Thanyha's Avatar

Quote Originally Posted by Bankza1735 View Post
    ขอบคุณมากครับ
    Quote Originally Posted by joallstar View Post
    1 / 1500
    089 723 3460
    ขอบคุณครับ^^
    Quote Originally Posted by batto View Post
    ขอบคุณมากครับ^^
    Quote Originally Posted by RESTAR View Post
    ^^
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Champppkub View Post
    2/1500/09-3393-9909/Champppkub
    ขอบคุณมากครับพี่แชมป์

[QUOTE=Thanyha;68814624]ขอ Copy ข้อมูลจากพี่แชมป์เลยนะครับ สภาพดีเหมือนตอนที่รับมาครับ แต่ผมแกะฟิลม์ด้านหลังออกแล้วครับเพราะซื้อซองมาใส่แล้วมันหลุดออกครับ
    [CENTER]

อุปกรณ์ที่มี
    2.เมมก็อบ 16GB
    3.ฝาหลังของใหม่พร้อมกล่อง
    4.แบตเทียบของใหม่พร้อมกล่อง
    5.ที่ชาร์จแท้
    ท่าน joallstar - 1500
    EMS+70/ลงทะเบียน+50

2. Key Board Razor Black window Ultimate
    พี่แชมป์ - 1500
    EMS+100/ลงทะเบียน+70

prayutsc16's Avatar

ซื้อซองมาแล้ว ไม่เอามาลงบิดด้วยหร้าครับ

OverclockZone Member SP135's Avatar

Keyboard razor ยังมีประกันไหมครับ

OverclockZone Member wizd's Avatar

ดีจร้า น้องไปท์ ^^

Quote Originally Posted by prayutsc16 View Post
    ซื้อซองมาแล้ว ไม่เอามาลงบิดด้วยหร้าครับ
    กะจะแถมไปให้อยู่แล้วครับพี่ มีแต่ใจให้เลยครับสำหรับห้องนี้^^
    Quote Originally Posted by SP135 View Post
    Keyboard razor ยังมีประกันไหมครับ
    น้องชายบอกประกันหมดแล้วครับ
    Quote Originally Posted by wizd View Post
    ขอบคุณมากนะครับ

ปล. รายการที่ 1. ผมแถมซองใส่กับสายรัดคอมือให้ด้วยเลยนะครับ เพิ่งซื้อมาสดๆร้อนๆครับ^^
    รายการที่ 2. ประกันหมดแล้วนะครับและไม่มีกล่องนะครับ จะแพคก่อนส่งให้อย่างดีครับ แต่ถ้าอยู่ในกรุงเทพผมยินดีส่งให้ถึงที่ครับ

และ

รายการที่ 2. ถ้าประมูลถึง 2700 บาท น้องผมแถม เม้าท์ steelseries รุ่น SENSEI สภาพใหม่ ซื้อมายังไม่ถึง 6 เดือน ประกันเหลือครับ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอารูปมาลงให้นะครับ

- - - Updated - - -

Quote Originally Posted by dack2509@s View Post
    ดีจร้า น้องไปท์ ^^
    ขอบคุณครับ พี่แด๊กซ์

prayutsc16's Avatar

มีแถมด้วย น่ารักแบบนี้ แอบปาดดีไหมหนอ,... งั้นดันไปก่อน

OverclockZone Member keekapom99's Avatar

2700 แถมด้วย ตายๆๆๆๆขว้างอันนี้ไปเอาของแถมซะดีมั้ง 555

OverclockZone Member mixstepz's Avatar
    บางกะปิ แฟลตเคหะคลองจั่น

ดันให้ครับผม แอบมามองๆ razer อยู่ (ไม่ทราบว่า ตัวนี้ เป็น ultimate 2013 หรือ 2014 ครับ)

Quote Originally Posted by prayutsc16 View Post
    มีแถมด้วย น่ารักแบบนี้ แอบปาดดีไหมหนอ,... งั้นดันไปก่อน
    ขอบคุณมากครับ^^
    Quote Originally Posted by keekapom99 View Post
    2700 แถมด้วย ตายๆๆๆๆขว้างอันนี้ไปเอาของแถมซะดีมั้ง 555
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by mixstepz View Post
    ดันให้ครับผม แอบมามองๆ razer อยู่ (ไม่ทราบว่า ตัวนี้ เป็น ultimate 2013 หรือ 2014 ครับ)
    เดี๋ยวผมถามน้องให้ครับพอดีมันฝากมาประมูลครับ

OverclockZone Member

OverclockZone Member recreation's Avatar

อยากได้คีย์บอร์ด
    แต่ต้องรอกระทู้ตัวเองก่อน

OverclockZone Member eicutesung's Avatar
    Northeastern of Thailand

ได้แต่มอง Razor

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks