overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8
    OverclockZone Member kook15's Avatar

Default ขายถูก sony Z3 เขียว พร้อมที่ชาร์จลำโพงบลูทูธ BSC10

ขายถูก sony Z3 เขียว พร้อมที่ชาร์จลำโพงบลูทูธ BSC10

sony z3 เครื่องเคยตกจอแตก เปลี่ยนจอมาครับผม เป็นจอเทียบ มีตำหนิรอบเครื่องนิดหน่อย จอด้านขวาเผยอนิดนึง ตรงกลางจอเมื่อเปิดสีขาวจะดูเหมือนช้ำนิดๆ และกล้องหน้ามัวๆครับ น่าจะเกิดตอนช่างเปลี่ยนจอแล้วเค้าไม่ได้

เช็ดฝุ่นครับ ใครมีความรู้ซ่อมได้ ซื้อไปน่าจะคุ้มแน่ๆครับผม มีเครื่องอย่างเดียวนะครับ ทดสอบการใช้งานแล้วปกติหมด ยกเว้นตำหนิและปัญหาตามที่แจ้งครับ

เครื่องขาย 7500

ลำโพง+ที่ชาร์จ BSC10 sony แท้ของครบกล่อง ซื้อศูนย์ sony 2900

ขายรวมเลยครับ 9900 บาท จะขายแยกจากกรณี มี 2 คนจองซื้อสองอย่างเท่านั้นนะครับ

++รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนสอบถามนะครับ++

+++โปรดทำความเข้าใจ ของที่ผมลงขายเป็นของมือ 2 ราคาก็มือ 2 ถ้าท่านกังวลเรื่องอะไรก็ตาม ขอให้ท่านตรวจเช็คอย่างละเอียด ผมจะให้ท่านเช็คจนพอใจ
    ผมทดสอบการใช้งานมาระดับนึงแล้วจนมั่นใจว่าปกติ หรือมีปัญหาอะไรก็จะบอกไว้ ตอนจะลงขาย ถ้าท่านมาตรวจเช็คไม่เป็นอย่างที่ท่านต้องการ ไม่ซื้อก็ได้นะครับ หรือจะขอลดราคาในจุดที่มีปัญหาที่ผมไม่รู้ก็ได้
    แต่ถ้าซื้อไปแล้ว ต่อไปนี้ผมไม่รับซื้อคืนทุกกรณีนะครับ ไม่อยากให้มีปัญหาภายหลังนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ ^ ^+++

ขอรูปเพิ่ม หรือ อยากเห็นเป็นวีดิโอ add line : mew.15

ขายรวม ลดเหลือ 9400 บาทครับผม

ผมตั้งราคาตาม มือสองที่ขายกันในบอร์ดนี้
    ต้องขออภัยไม่สะดวกไปส่งครับ งานเยอะมากครับ ผมอยู่แถว ห้วยขวาง สุทธิสาร รัชดา หอการค้า MRT
    ถ้าอยากให้ส่งพัสดุก็ไม่มีปัญหาครับ ดูประวัติผมในเวปได้ครับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆทั้งสิ้น
    +++ย้ำนิดนึงนะครับ ต้องการให้ผู้ซื้อมาทดสอบและรับกับมือนะครับ แต่ถ้าผู้ซื้อ ต้องการที่จะให้ส่งนะครับ คุยกันให้ชัดเจนก่อนส่งนะครับ
    ว่าไม่รับผิดชอบหลังจากส่งให้แล้วนะครับ เช่น ส่งไปแล้วของหาย,เสียหาย,หรือบอกว่าไม่ตรงกับที่ลงรูปนะครับ
    (รูปที่ผมลงถ่ายใหม่ทุกครั้ง และไม่มีการตกแต่งรูปนะครับ ยกเว้นถ่ายแล้วมันมืดผมจะแค่เพิ่มแสงเท่านั้นนะครับ)
    สินค้าทุกตัวผมจะถ่าย วีดีโอเก็บไว้ด้วยนะครับ ให้มั่นใจได้ครับว่าบอกยังไงเป็นอย่างนั้นครับ+++

ติดต่อ 088-9944-597
    line id : mew.15 นะครับ

+++++ผมขอขายคนที่ให้ราคาใกล้เคียงที่สุดก่อนนะครับ+++++
    ผ่านไปมาช่วยดันด้วยนะครับ
    Last edited by kook15; 22 Jan 2016 at 11:42:31.

OverclockZone Member Unicorz's Avatar

สวยจัด แต่เงินยังไม่ถึง

OverclockZone Member kook15's Avatar

Quote Originally Posted by Unicorz View Post
    สวยจัด แต่เงินยังไม่ถึง

OverclockZone Member CR23S's Avatar

สนใจลำโพงครับ รอคนอยากได้โทรศัพท์

ขายรวม ลดเหลือ 9400 บาทครับผม

ขายรวม ลดเหลือ 9000 บาทครับผม

ใครสนใจแยก ลำโพงบลูทูธได้เลยนะครับ อาจเก็บ Z3 ไว้สำรองก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks