Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดีใจ!! วันนี้ไปได้ 8800 GT มาอย่างงดงาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by oomiN View Post
    วันนี้เทส มากับตัวครับ PSU Raidmax 530W 1500.- vs Enhance 400W 1600.-

เอาเครื่อง Colo Test ครับ E6300 + P35 DS3R + Adeptech Raidcard + Linksys GigabitLan

Raidmax 530W อัด HDD 7 ก้อน พอขึ้นก้อนที่ 8 เปิดติดแต่ Tast อ่าน-เขียน HDD พร้อมกันไปไม่รอดครับ
    Enhance 400W อัด HDD 9 ก้อน Tast อ่าน-เขียน HDD พร้อมกัน ไม่ดับครับ

เล่าสู่กันฟังครับ ปกติได้ยินชื่อเสียง เงียบๆของ Enhance มานานวันนี้เทสจริงกับตัว ปลื้มครับ คุ้มราคา 1600 มาก

ใช้งานปกติผมคิดว่า ฟัดกับ HD4850 ได้

ผมคงไม่ต่อ HDD เยอะขนาดนั้นหรอกครับ

Comment

ไม่มอง NVIDIA อ่า เทคโนโลยีการผลิตสู้ ATI ไม่ได้อันนี้ต้องยอมรับน่ะว่าของจริง
      Attached Files

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
        ผมคงไม่ต่อ HDD เยอะขนาดนั้นหรอกครับ
        ผมจะ สื่อ ว่ามันจ่ายไฟได้เกินตัว เต็มวัตต์ของมัน ครับ

Comment

หุหุ ใช้ตัว เดียวกัน เลย 55+

Comment

ซื้อมือสอง ในนี้มา 2600 ดีใจมากๆๆแรงด้วย

Comment

ตัวเดียวกันแต่ทำไมแบนวิทของผมมันสูงกว่าละเนี่ย งง?

Comment

Originally posted by oomiN View Post
                วันนี้เทส มากับตัวครับ PSU Raidmax 530W 1500.- vs Enhance 400W 1600.-

เอาเครื่อง Colo Test ครับ E6300 + P35 DS3R + Adeptech Raidcard + Linksys GigabitLan

Raidmax 530W อัด HDD 7 ก้อน พอขึ้นก้อนที่ 8 เปิดติดแต่ Tast อ่าน-เขียน HDD พร้อมกันไปไม่รอดครับ
                Enhance 400W อัด HDD 9 ก้อน Tast อ่าน-เขียน HDD พร้อมกัน ไม่ดับครับ

เล่าสู่กันฟังครับ ปกติได้ยินชื่อเสียง เงียบๆของ Enhance มานานวันนี้เทสจริงกับตัว ปลื้มครับ คุ้มราคา 1600 มาก

ใช้งานปกติผมคิดว่า ฟัดกับ HD4850 ได้
                Enhance มันดีอยู่แล้วครับ จ่ายไฟนิ่งมากๆ แต่อย่างว่ามนุษย์เรามันชอบลุ่มหลงไปกับแสงสี ยิ่งเสียบเข้าเสียบออกได้ละก็นะ ^_^

Comment

ผมซื้อเมื่อต้นปี 9900.- แหนะ

JIB สาขาไรท่าน

Comment

เหงลายเซงแล้วเซง - -"

Comment

ลายเซ็น ซกมกมากครับ ตรงข้ามกับรูปแทน

Comment

Originally posted by prombunglam View Post
                        ซื้อมือสอง ในนี้มา 2600 ดีใจมากๆๆแรงด้วย
                        5 5 5 5 เป็นไงบ้างท่านใช้ดีหรือป่าว

Comment

Working...
                        X