ขอคนที่อยู่ในเขตนนทบุรี หรือใกล้เคียงที่สามารถนัดรับส่งกะมือได้นะครับ ผมอยู่แถวพระราม 5 นนทบุรี

พรุ่งนี้เย็น (เสาร์ที่ 19 ธ.ค.) ผมจะไป ตจว. ต้องการเอากลับไปด้วย ไปให้คนที่บ้าน ตจว. ครับ

ขอเป็น LCD หรือ LED ก็ได้ครับ (ไม่ต้องมีดิจิตอล ไม่ต้องมีสมาร์ชทีวีไม่ต้องมี 3D )

ขอแบบดูทีวีเพียวๆครับ เอาไปให้คนแก่ใช้ดูละครตอนกลางคืน

ขอขนาด 32 นิ้วขึ้นไป สภาพดีและไม่เคยซ่อม ราคาไม่แพง นะครับ

ใครต้องการขาย PM หรือลงในกระทู้ หรือไลน์มาได้ครับ

ไอดี edition69