Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามผู้รู้เกี่ยวกับการย้ายข้อมูลของ user ใน windows xp ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามผู้รู้เกี่ยวกับการย้ายข้อมูลของ user ใน windows xp ครับ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ตอนนี้ผมใช้ user อีกอันที่ไม่ใช่ admin โดยตรง คือสร้างมาเพิ่มนั่นแหละ

แต่ผมอยากจะย้ายข้อมูลทั้งหมดของ user นี้รวมทั้งโปรแกรมที่ลงไว้ด้วย ไปยัง user แรก (admin แท้) สามารถทำได้หรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้ผมมี 2 user แต่อันแรกไม่ได้ใ้ช้เลย อยากยุบรวมกันอะครับ

เข้า admin ก่อนแล้วไปที่ ไดรท์ C > Documents and Settings > ชื่อ user ที่จะเข้าไปเอาข้อมูล > เข้ามาเลือกได้เลย หรือจะก๊อปทั้ง userเลยก็ได้คับ

แต่ส่วนมาก็จะมีแค่ใน เดรส์ทอป กะ มายดอก และที่ขาดไม่ได้ขายไปเหมือนขาดใจ (เวอร์ซะ) Favorites

ขายไอ้นี้ เข้าเวปไม่เป็นเลย ไปไหนไม่ถูกเลย 555

Comment

แล้ว registry ล่ะครับ

Comment

ดันนิดครับ

Comment

Working...
        X