Announcement

Collapse
No announcement yet.

939 ซื้อตอนนี้ยังยาวไม๊คับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 939 ซื้อตอนนี้ยังยาวไม๊คับ?

หมายถึงว่า ตอนนี้ท่าจะซื้อ M/B 939 + CPU ซักตัว แล้ว จะมีรุ่นอื่นที่ดีกว่า X2 มาอีกไม๊คับ (ที่ไม่ใช่ FX = =) เพราะ จะซื้อ 940 ก็ไม่มี่ตังซื้อ DDR2 T-T

อีกอัน = = Mainboard ตัวไหนของ 940 เป็น DDR มั้งงับ
    Last edited by xsaga; 2 Feb 2007, 22:44:03.

ทำไมไม่ซื้อ 940 ไปเลยอ่ะครับ เพราะคุณยังไม่ได้ซื้อไม่ไช่หรอ 940 อนาคต ไกลกว่าครับ(มั้ง)

เก็บตังอีกนิดครับ ได้ของดีกว่าครับ ไม่ไกลกันเท่าไรครับ

Comment

ผมไม่มีตังซื้อ DDR2 อะ แรมเก่าผมเป็น DDR อยู่

พอดีที่บ้านก็ ไล่ผมไปซื้อ แล้วด้วย = =

Comment

ขาย DDR1 แล้วมาซื้อ DDR2 ก็ได้ครับมือหนึงถูกมากแล้ว

Comment

แล้ว CPU 9วอื่นล่ะคับ (หลังFXไปแล้ว) ยังจะมี 939 ไหม???

Comment

AMD ยกเลิกสายการผลิตไปแล้วนะครับ ไม่มี 939 มากไปกว่านี้แล้ว
            งั้นเล่น 940 SLI ราคาถูกๆ ร่วมกับ 256MB DDR2 ไปก่อนก็ได้มั้ง?

Comment

DDR กับ DDR2 ก็ราคาต่างกันไม่มากนะครับ ทำไมท่านถึงไม่ไปเล่น 940 ละครับ มันยาวกว่าเยอะนะครับ
              939 ปัจจุบัน - อดีต
              940 อนาคต - ปัจจุบัน

Comment

เล่น940ไปเลยคับ ขายDDRแล้วไปซื้อDDR2 อนาคตไกลกว่า ^^

Comment

ขายแรมซ้าเถอะ
                  939 หมดไปแล้วครับ

Comment

อนาคตสดใส ใช้ AM2 ^^

Comment

สำหรับผม 939 อีกยาว จนกว่ามันจะทำงานที่เลี้ยงชีพผมไม่ได้ ค่อยเปลี่ยน อิอิ

Comment

Working...
                      X