Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำชี้แนะ เรื่อง กาดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำชี้แนะ เรื่อง กาดจอ

Ati Radeon x1600 512M กับ NVIDIA GEforce 9300MGs 511M กาดตัวใหนสองตัวนี้แรงและ ดีกว่ากันครับ คือผมไม่รู้เรื่องกาดจอเลยนะครับรบกวนทีนะครับ พอดีจะซื้อ notebook ครับ

ง่ะ กาลเวลาผ่านไป

Comment

X1600 แรงกว่าประมาณ 15% ครับ

แ่ต่ว่ามันเก่ามากเลยนะ งบเท่าไหร่เนี่ยครับ จะซื้อมาทำอะไร

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
        X1600 แรงกว่าประมาณ 15% ครับ

แ่ต่ว่ามันเก่ามากเลยนะ งบเท่าไหร่เนี่ยครับ จะซื้อมาทำอะไร

ูู^^" ขอบคุณที่ให้คำตอบครับ พอดีกำลังเลือก notebook อ่ะ ไปเจอกาด onbord เข้าเลย งงๆ นิดๆ ตอนนี้พอตัดสินใจได้แล้วครับ

อืม..ผมกะจะศื้อคอมมาใช้งานทั่วๆไป แต่อยากได้กาดมาหน่อยเพราะบางที่เล่นเกม 3D ด้วยอ่ะขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X