มีปัญหาเกี่ยวกับ Wirelessคับช่วยที
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: มีปัญหาเกี่ยวกับ Wirelessคับช่วยที

OverclockZone Member

Default มีปัญหาเกี่ยวกับ Wirelessคับช่วยที

คือว่าผมต่อWireless ได้แล้วทีนี้มันขึ้นเครื่องหมายตกใจแล้วผมก็เปลี่ยนIPตามมันก็ขึ้นว่าต่อเรียบร้อยแล้ว แต่พอเข้าเน็ตมันไม่วิ่งเลยคับมันเป็นไรคับบอกทีพอเสียบสายแลนมันก็วิ่งก้คือที่บ้านต่อRoutor เป็นwireless อ่ะคับ แต่ทำไมมันเล่นไม่ได้ก้อไม่รุ้คับต่อติดทุกอย่างแล้วหรือต้องตั้งค่าที่บราวเซอรึป่าวแนะทีคับขอบคุณครับ

OverclockZone Member mixer_6699's Avatar
    ทั่วกรุงเทพแล้วแต่ที่นอน

อ่ออออ ไปตั้ง ค่าไวเลส ไว้ว่ายังไงอ่ะครับ บางทีอาจบล้อกไม่ให้แชร์เน็ตผ่าน wriless ก็เป็นได้

Bookmarks

Bookmarks