overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 51

Thread: หมาผม ฉี่ใส่คอมครับ ทำไงดี

OverclockZone Member lecruz201's Avatar

Default หมาผม ฉี่ใส่คอมครับ ทำไงดี

หมาผมมันฉี่ใส่คอมอ่ะครับ

ผมเปลือยคอมแล้ววางไว้ที่พื้นออกไปข้างนอกแป๊บเดียวเอง......เรียบร้อย

แต่คอมตอนมันฉี่ใส่อ่ะ ยังไม่ได้เสียบปลั๊ก ไม่มีการทำงานอะไรทั้งนั้น

มาถึงบ้าน ผมมาเสียบปลั๊กแล้วเปิดตามปกติ

ตายหล่ะหว่า...พัดลม และอย่างอื่นๆๆไม่มีการทำงานเลย

แต่...ไฟเมนบอร์ดอ่ะติดครับ

คราบฉี่มันติดที่...เมนบอร์ด แรม การ์ดจอ ฮาร์ดดิส

ใครช่วยผมได้ช่วยบอกวิธีทีครับ

จนใจจริงๆ

ฆ่าหมาใส่ถุงดำ ไปโยนทิ้งแม่น้ำดีมั๊ยเนี่ย

OverclockZone Member Masamiki's Avatar
    ไม่มีที่อยู่,เร่ร่อน

ดีมันไม่ขี้ใส่ -*-

OverclockZone Member kengJA's Avatar

ถอดล้าง ถอดถ่านออกด้วย

เป่าให้แห้งค่อยเสียบปลั๊ก

ไม่ติดค่อยส่งเครม

OverclockZone Member lecruz201's Avatar

Quote Originally Posted by kengJA View Post
    ถอดล้าง ถอดถ่านออกด้วย

เป่าให้แห้งค่อยเสียบปลั๊ก

ไม่ติดค่อยส่งเครม
    สงสัยจะส่งเครมไม่ได้ ตอนซื้อไปซื้อพันทิพย์ ตอนนั้นอยู่ กทม.

ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด ใบอะไรต่างๆๆก้อคงจะหายหมดตอนย้ายของ เซงจิต

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

เตรียมหม้อ กับ เครื่องเทศ ให้พร้อม

OverclockZone Member Picasso's Avatar

จับยัดถุงดำได้เรย

สรุป มันคงใช้งานไม่ได้อีกแล้วช่ายป่ะครับ

เมิง 4 ตัว กรูกลับบ้านไปเมิงโดนแน่

รับผิดชอบร่วมกันไปทั้ง 4 ตัว

jackson's Avatar
    ม.ชวนชื่นแคราย เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร

ถ้าจะทิ้งส่งมาให้ผมก็ได้นะครับ

ผม ยังคิด ไม่ ออก เลย ว่า ผม จะ ทำ ยัง ไง ต่อ ไป

แล้ว ผม ควร ทำ ยัง ไง ต่อ ไป เนี่ย

OverclockZone Member YaKuZiA's Avatar
    สมุทรปราการ/พระประแดง

เศร้าครับ T^T เสียข้าวสุกเลยนะเนี่ย

OverclockZone Member poptepleela's Avatar
    www.yingphotos.com

ผมเคยเลี้ยงแมว แต่ไม่เคยเลี้ยงหมา

แนะนำ เอาหมาไอตัวที่ฉี่อะ ไปดมฉี่มัน แล้วตบหัวหมาที 2 ที "แล้วบอกไปว่า อย่าทำอย่างนี้อีก"

แมวของผมก็ไม่มาฉี่ตรงนั้นเลย เพราะมันรู้ (((แต่ไม่รู้ใช่กับหมาได้ปะ))) เหอๆๆ

ส่วนคอมรอผู้รู้นะ

OverclockZone Member bunyawat's Avatar

เลีย 55

OverclockZone Member Zeyrii's Avatar

Quote Originally Posted by poptepleela View Post
    ผมเคยเลี้ยงแมว แต่ไม่เคยเลี้ยงหมา

แนะนำ เอาหมาไอตัวที่ฉี่อะ ไปดมฉี่มัน แล้วตบหัวหมาที 2 ที "แล้วบอกไปว่า อย่าทำอย่างนี้อีก"

แมวของผมก็ไม่มาฉี่ตรงนั้นเลย เพราะมันรู้ (((แต่ไม่รู้ใช่กับหมาได้ปะ))) เหอๆๆ

ส่วนคอมรอผู้รู้นะ
    ใช้ได้เช่นกันครับ กรณีนี้
    แนะนำนิด ซื้อใหม่ไปเล้ย อย่าซีเรียส หมามันไม่รู้ ไม่ผิดหรอกครับ
    อย่าไปทำร้ายมันนะ

หรือก็พามันมาดม แล้วก็เอาไม้ตีเล้ย แล้วบอกมันด้วย ว่าอย่าทำอีก

OverclockZone Member pumpper's Avatar

โชคชะตา ลิขิตให้ท่าน ซื้อเครื่องใหม่ครับ

ไว้อาลัย 2.45 วินาที

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ไม่รู้ไอ้ตัวนี้มันจะปองร้าย ด้วยรึปาวนะ เห็นมาเฝ้าทุกวัน

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

ไว้อาลัย 1 นาที

แต่งศพดีๆครับ แล้วส่งเคลม ดูจากวอยที่ติดไว้ว่าของที่ไหนบ้าง

borneo
    Guest

หมาพันธ์อะไรครับ สวยป่ะ เอามาให้ผมเลี้ยงสิครับ ผมรักสัตว์

เมนส์บอร์ด โดนน้ำท่วม(ไม่ผิดหรอก) เพื่อนเอาน้ำมันสนล้างบอร์ด รอให้แห้งเอง 1 อาทิตย์ ประกอบใหม่ใช้ได้เหมือนเดิม แต่จะมีปัญหาตรงที่ถ้าไม่ได้ใช้ติดกันสักอาทิตย์มันจะ เปิดไม่ติดต้องเคลียร์ CMOS เป็นมาสองครั้งละครับ

OverclockZone Member stepmixer's Avatar

ไว้อาลัย1.5 นาทีครับ

ลองทำตามท่าน kgb99 ดูครับ แต่งศพลองส่งเคลมดู ถ้าไม่ได้

ฟ้าคงลิขิตให้ท่านซื้อเครื่องใหม่จริง ๆ แล้วหล่ะครับ

OverclockZone Member :[HARDMAN]:'s Avatar

แค่มีวอยติดอยู่ก็น่าจะเครมได้นะ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

^
    ^
    ^นั่นแหละ อย่าเพิ่งไปทำไรหมานะสงสารมัน^^"

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks