Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Athlon 5200+ กับ nvidia 8500 Gt 512 ทำไมเล่น nfs Prostreet กระตุกอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Athlon 5200+ กับ nvidia 8500 Gt 512 ทำไมเล่น nfs Prostreet กระตุกอ่ะครับ

AMD Athlon 5200+ กับ nvidia 8500 Gt 512 ทำไมเล่น nfs Prostreet กระตุกอ่ะครับ
    ลง window drak edition v.6 ครับ ที่มันลงพร้อม driver อ่ะครับ
    ลงแบบ full option ครับ
    !!ไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกันไม๊ครับกำการเล่นเกมส์แล้วกระตุก!!
    ช่วยไขข้อข้องใจด้วยน่ะครับ หรือถ้ามีวิธีการแก้ไขก็ขอคำแนะนำด้วยน่ะครับ ท่าน กูรู
    นี่ครับ spec เครื่องผม

nvidia 8500 Gt มันไม่เเรงครับ

ลงปรับความละเอียดลงอีกสิครับ น่าจะดีขึ้น

Comment

nvidia 8500 Gt 512 มันเป็นการ์จอที่ไม่แรงนะครับตัวนี้ ถ้าเป็นddr2แล้วยิ่งไม่แรงนักเลย

Comment

เปลี่ยนการ์ดจอครับ หายกระตุกแน่ๆๆ

Comment

ผมก็ 5200+ แต่การ์ดจอ เป็น 8600GT DDR2เอง เล่นเกมนี้ลื่นครับ ปรับภาพสวยด้วยครับ เป็นที่ 8500GT เอาไม่ไหวครับ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

การ์ดจอไม่แรง

Comment

การ์ดจอห่วย อย่างตําต้อง
                ถ้าค่ายเขียวต้องพวก 7600GT ขึ้นไปหรือ 8600 GT ขึ้นไป
                ค่ายแดง 1950 - 2600XT-3850-3870 ขึ้นไปครับ

Comment

ใช้ 4400+ oc 2.84G การ์ด x1950pro เล่น prostreet เปิดสุด ลบลอยหยัก 4x AF16X ยังไม่ตุกเลยคับ

Comment

เปลี่ยนวินโดวส์ด้วยก้อดีนะ

Comment

cpu อะไหวแล้วครับเหลือแต่การ์ดจอที่ต้องปรับรายละเอียดลงมาอีกครับ

Comment

ผมเคยเล่นตอนมันออกใหม่ๆ แผ่นก๊อป แต่ตอนนั้นผมใช้ 5200+ 90นาโน 8800gts g80 ของผมยังกระตุกเลยครับปรับลงมา800*600 ยังกระตุกอีก ลองยืมแผ่นเพื่อนมาลงปรับยังไงก็ลื่น ท่านอาจจะไม่เป็นเหมือนผมก็ได้ มั่ง

Comment

Working...
                        X