Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram DDR2-533 1GB เพื่อนๆ ลาก bus ไปได้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram DDR2-533 1GB เพื่อนๆ ลาก bus ไปได้เท่าไหร่ครับ

อยากทราบข้อมูลอ่ะครับ ปกติ DDR2-533 1 GB แรมบ้านๆ ทั่วๆ ไป พวกตระกูล VS ลากบัสไป 667 ได้ถือว่าปกติไม่แปลกใช่ไหมครับถ้าไม่เพิ่มไฟ แล้วถ้าลากเป็น bus 800 แต่จริงๆ วิ่งที่ 700 กว่าๆ มันจะเสถียรไหมครับ ใครใช้ ram บ้าน เข้ามาตอบหน่อยครับ.. แล้วทั่วไป 533 เพื่อนๆ พี่ๆ ลากไปได้เท่าไหร่กัน ไม่ไฟนะ..
Working...
X