Announcement

Collapse
No announcement yet.

fd แล้วหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• fd แล้วหาย

ผมทำ fdisk C ครับแล้วไม่รู้ว่าทำท่าไหนครับ ข้อมูลใน D:หายครับ ช่วยแนะนำวิธีการกู้คือข้อมูลในพาทิชั่นนี้ด้วยนะครับจะขอบคุณมาก

fdisk มันต้องทำทั้งก้อนเลยนี่ครับ ทำไดร์เดียวไม่ได้ ดังนั้นข้อมูลใน D จึงหาย

Comment

ซวย เพื่อนผมเคยทำให้จนหายทั้งลูกเหมือนกัน เลยต้องหัดทำเอง

ลองใช้โปรแกรมรีคัฟเวอร์มายไฟล์ครับ

Comment

FDISK หายแน่นอนครับ เพราะมันทำทั้งก้อนครับ
        ถ้า C: กับ D: อยู่บน Harddisk ลูกเดียวกันก็เรียบร้อยครับ D: หายชัวร์
        Last edited by OT; 3 Feb 2007, 15:47:11.

Comment

Working...
        X