Announcement

Collapse
No announcement yet.

Adviceที่เซียร์เปิดไหมครับวันนี้ จะไปซื้อx4 9950

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Adviceที่เซียร์เปิดไหมครับวันนี้ จะไปซื้อx4 9950

Adviceที่เซียร์เปิดไหมครับ จะไปซื้อx4 9950
    อยากได้เบอร์โทรร้านด้วย ใครพอทราบขอทีเน้อ
    กลัวไปแล้วไม่มีของ เดี๋ยวเดินกลับมามือป่าว

ปกติเปิดครับ วันอาทิตย์

Comment

เปิดทุกวัน ร้านComputerOK เซียร์

Comment

ร้านอยู่ชั้นไหนครับ
        พอมีเบอร์ไหมครับจะลองโทรไปถามของ
        กลัวไปเก้อ

Comment

จะไปถอยมาเหมือนกัน
          อีก2วันก่อน
          ซื้อแล้วบอกด้วยว่ามีของป่าว
          อิอิ

Comment

http://www.computerok.co.th

Tel (02) 992-7322 (Auto),(02) 992-5681,Fax. (02) 992-5682

Comment

มีปิดด้วยเหรอครับ

Comment

มีครับ เคยไปครั้งนึง เค้าปิดไปสัมนากัน *_* 2-3 วันเลย

Comment

โทรไปแล้ว x4 ไม่มีเลย
                  เค้าบอกให้โทรไปถามพรุ่งนี้อีกที
                  -*-

Comment

จะมีของแรงอีกแล้ว โย้วว

Comment

ที่ 1000ทิพย์น่าจะมีนะ

Comment

Originally posted by kamjam View Post
                        ร้านอยู่ชั้นไหนครับ
                        พอมีเบอร์ไหมครับจะลองโทรไปถามของ
                        กลัวไปเก้อ
                        ชั้น 3 ครับ

Comment

Working...
                        X