Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าจะใช้ 9800gtx+ กับ x2 4000+oc 3.0ghz จะเป็นโรค คอขวด ไหมครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่าจะใช้ 9800gtx+ กับ x2 4000+oc 3.0ghz จะเป็นโรค คอขวด ไหมครับ...

คิดว่าจะใช้ 9800gtx+ กับ x2 4000+oc 3.0ghz จะเป็นโรค คอขวด ไหมครับ

ถ้าเป็นเผื่อจะได้ up cpu ด้วยเลย

สอยมาแล้วครับ หลังจากรอคอยมานานแสนนาน ที่ jib 6950 บาท
    Last edited by kgb99; 3 Nov 2008, 18:39:56.

ผมก็จะใช้เหมื่อนกันครับ
    ดันหน่อยด้วย

แต่ของผม 4000+ พาไปได้ 2.74 เอง = =*

ดันๆๆ

Comment

หรือมีใครที่ใช้อยู่บ้าง แล้วใช้ได้ดีป่าวครับ

Comment

ผมลองใช้แล้ว ไม่แตกต่างกับ 4850 เท่าใหร่ตามความรู้สึก คะแนนยังไม่ลอง แถมปรับรีเฟรชเรทเป็น 75Hz เม็ดสีแตก เลยต้องใช้มาตรฐาน 60Hz แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสเท่าใหร่ครับ

ผมใช้จอ BenQ E900W ใช้ 4850 ปรับ 75Hz ได้เนียน

Comment

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Comment

Originally posted by ขุนแผน View Post
            ผมลองใช้แล้ว ไม่แตกต่างกับ 4850 เท่าใหร่ตามความรู้สึก คะแนนยังไม่ลอง แถมปรับรีเฟรชเรทเป็น 75Hz เม็ดสีแตก เลยต้องใช้มาตรฐาน 60Hz แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสเท่าใหร่ครับ

ผมใช้จอ BenQ E900W ใช้ 4850 ปรับ 75Hz ได้เนียน
            กำเพิ่งเห็นลายเซ็น ท่านใชกับ e8400 นี่นา

แล้วของผมจะไหวไหมนิ อิอิ

Comment

ไหวครับพี่ ไปซื้อมาอัดโชว์เลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                ไหวครับพี่ ไปซื้อมาอัดโชว์เลยครับ อิอิ
                มาถามเพื่อความมั่นใจก่อนไง ถ้าไม่ไหวจะถอย x2 6000+ ด้วยซะเลย อิอิ

Comment

ตามสเปคผมพอไหวมั๊ย พอดีกันยัง

Comment

^
                    ^
                    ^จะใส่ 9800gtx+ เหมือนกันเหรอครับ^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                      มาถามเพื่อความมั่นใจก่อนไง ถ้าไม่ไหวจะถอย x2 6000+ ด้วยซะเลย อิอิ
                      จัดไป 6000+

Comment

ไหว แต่ไม่ดี เพราะใช้อยู่ครับ มันลากการ์ดไม่ค่อยออก

Comment

อืม ผมว่าไม่น่าจะลากไหวมากนะ ^^

Comment

Originally posted by 111111 View Post
                            จัดไป 6000+

Originally posted by maxsaag View Post
                            ไหว แต่ไม่ดี เพราะใช้อยู่ครับ มันลากการ์ดไม่ค่อยออก
                            ครับผมขอบคุณครับ

Originally posted by Roman9441 View Post
                            อืม ผมว่าไม่น่าจะลากไหวมากนะ ^^
                            ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                              ^
                              ^
                              ^จะใส่ 9800gtx+ เหมือนกันเหรอครับ^^"
                              คงยังหรอกคับ มันคงหนีกันไม่มากแบบก้าวกระโดด รอไปก่อน

Comment

Working...
                              X