Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมบ้านๆ เลื่อย ตัด ขัด เองครับ ช่วยดูด้วยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมบ้านๆ เลื่อย ตัด ขัด เองครับ ช่วยดูด้วยนะ

รูปแรกนี้เป็นรูปก่อนจะทำครับ เป็นเคสตู้ธรรมดาเลย
    Attached Files

อ่าว รูปใหญ่ไป เดี๋ยวขอเวลาปรับรูปก่อนนะครับ
    โพสครั้งแรก อิอิ

Comment

ได้รูปละ เชิญชมครับ (เชิญชมห้ามตินะ 555)

ติชมกันได้เลยครับ แนะนำด้วยแล้วกัน

Comment

ต่อๆ

Comment

ฝาข้างเป็นตาข่ายติดข้างถังแก๊สใช่ไหมครับ ไอเดียบรรเจิด

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            ฝาข้างเป็นตาข่ายติดข้างถังแก๊สใช่ไหมครับ ไอเดียบรรเจิด
            ใช่เลยครับ มันให้หุ่มถังแก๊สก็ได้ แต่อันนี้พ่อผมซื้อมาหุ่มกระถ่างต้นไม้ มันเหลือเยอะเลยเอามาพ้นสีทำดูครับ อิอิ

Comment

ไอเดียกระฉูด เจ๋งอ่ะ

Comment

สวยงามครับเก็บสายอีกนิดแจ่มครับ

Comment

ฝุ่นเข้าง่ายไปนะ ผมว่า แต่เย็นดี

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                    ใช่เลยครับ มันให้หุ่มถังแก๊สก็ได้ แต่อันนี้พ่อผมซื้อมาหุ่มกระถ่างต้นไม้ มันเหลือเยอะเลยเอามาพ้นสีทำดูครับ อิอิ
                    แหล่มเลย ไม่ต้องทำฝาใสเลย

Comment

จขกท.ครับ เคสยี่ห้อ Laser เหรอ
                      กำลังสนใจเคสยี่ห้อนี้อยู่พอดี แล้วที่เขียนข้างหน้า Laser นั่นเขียนว่าไงครับมันมัวๆ

Comment

เจ๋ง มากมาย เลย

Comment

Originally posted by left View Post
                          จขกท.ครับ เคสยี่ห้อ Laser เหรอ
                          กำลังสนใจเคสยี่ห้อนี้อยู่พอดี แล้วที่เขียนข้างหน้า Laser นั่นเขียนว่าไงครับมันมัวๆ
                          ใช่ครับ เป็นเคสของ Laser ข้างหน้าคำว่า Laser มันเป็นขีด 4 ขีดครับ เคสนี้ตอนที่ซื้อมามันเชยมากไม่มีรวยลายอะไรเลยครับ ผมเลยมาเลื่อยให้มันเป็นลายอย่างที่เห็น

Comment

Originally posted by BonMon View Post
                            สวยงามครับเก็บสายอีกนิดแจ่มครับ
                            ครับ ขอบคุณครับ ผมก็มองๆอยู่ว่ามันเยอะไป กะว่าจะเอากรรไกรตัดออกไปมั่ง ว๊ากกกก..!!

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                              ใช่ครับ เป็นเคสของ Laser ข้างหน้าคำว่า Laser มันเป็นขีด 4 ขีดครับ เคสนี้ตอนที่ซื้อมามันเชยมากไม่มีรวยลายอะไรเลยครับ ผมเลยมาเลื่อยให้มันเป็นลายอย่างที่เห็น
                              ขอบคุณมากครับ
                              รบกวนถามอีกหน่อยว่า พัดลมเคสยี่ห้อนี้(Laser)เดิมๆมันติดมาให้เป็นแบบ 8ซม.หรือ 12ซม.ครับ

Comment

Working...
                              X