Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมแล้ว remove ไม่ออก ทำไงดี จะลบเลยก็กลัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมแล้ว remove ไม่ออก ทำไงดี จะลบเลยก็กลัว

มีโปรแกรมเก็บกวาดช่วยได้ไหมครับ

ในโฟลเดอร์เกมก็ไม่มีตัว uninstall มาให้ด้วย

หรือต้องกลั้นใจกดลบแบบบ้าน ๆ

ความกลัว ทำให้เสื่อม อิอิ
    รอเรปล่างครับ

Comment

แนะนำ โปรแกรม Your Uninstaller ลบถึงระดับ register เลยครับ

Comment

Originally posted by Believes View Post
        แนะนำ โปรแกรม Your Uninstaller ลบถึงระดับ register เลยครับ
        นั่งยืนนอนยัน เป็นเช่นนั้นจริงๆ

Comment

Your_Uninstaller_2008_PRO_v6.1.1232_by_WSC

Comment

อ่า ยังไม่ได้ลองเลย แต่ขอบคุณทุกท่านคร้าบ

Comment

ใช้โปรแกรม ที่ข้างบนแนะนำครับ ผมเพิ่งลบ Crysis ไปเมื่อวานไม่เหลือซากครับ

Comment

CCleaner ก็ได้ครับ

Comment

Working...
                X