Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับคลิกไอคอนinternet บนหน้าจอเดสท็อปแล้วมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับคลิกไอคอนinternet บนหน้าจอเดสท็อปแล้วมีปัญหา

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าจะต้องทำอย่างไรดี ผมคลิกไอคอนอินเทอร์เนตแล้วกว่าหน้าต่างจะขึ้นมานานมากเลยครับนอกจากนั้นเวลาผมคลิกขวาแล้วเลือกopen link in new window ก็นานเหมือนกันครับไม่รู้ว่าเกิดจากอะไร เพิ่งเป็นได้2-3วันเองครับ ลองสแกนไวรัสก็ไม่มี

เป็นเหมือนกันเลย ผมเลยลงวินโดใหม่หายเลย

Comment

^^
      ^^
      ^^

แน่นอนสุด แบบนี้ 55

Comment

ใช้อย่างอื่นแทนสิครับ พวก firefox หรือ opera

Comment

Working...
        X