Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง P5Q-PRO กับ P45 Neo2 เป็นท่านจะเลือกตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง P5Q-PRO กับ P45 Neo2 เป็นท่านจะเลือกตัวไหนครับ

ระหว่าง P5Q-PRO กับ P45 Neo2 เป็นท่านจะเลือกตัวไหนครับ
    เเล้วตัวไหนคุ้มค่าสมราคา เเรงกว่ากันครับ
    รบกวนท่านเทพที

ก็เเล้วเเต่ชอบ ครับ ส่วนผมจะไปทาง P5Q-PRO 55+

Comment

ส่วนมากจะ P5Q Pro นะครับ

ถ้าถามผม อะไรที่มันแปลกใหม่ก็น่าสนไม่เลวเหมือนกัน

นี่เป้นเหตุผลว่า บอร์ดตัวล่าสุดผมเป้น MSI (แบบว่าอยากลอง)

Comment

P5Q Pro ครับ Msi ช่วง P45 น่ากลัวยังไม่ก็ไม่รู้

Comment

F Y O อึ้บๆ

Comment

p5q pro ครับ แต่ผมตัดสินใจซื้อ กิ๊กกาบ๊วย p45 ud3r แน่ปลายปีนี้

Comment

........

Comment

P5Q Pro

Comment

Working...
                X