Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครบ้าอย่างผมหรือเปล่าครับ 5555

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่ละคน -*-

ผมได้เกม Dead Space มาแหละ แต่ขอเล่นเกมอื่นก่อน ^o^

ไม่กลัวครับ ไม่กลัว

Comment

ผมเล่นได้ไม่ถึง15นาที (หลอนมาก)...ไปเล่นเกมอื่นเลย กัวๆ เอาไว้ทำใจได้แล้วเจอกันนะ Dead Space หุหุ

Comment

ผมเล่นถึงด่าน 7 และ กำลังมันเลย เกลียดไอ้ตัวเล็กๆมากคับ มันกัดซะเลือดแทบหมด แต่ที่แน่ๆ ผมชอบเอาปืนตบหน้ามัน

Comment

Originally posted by JUNOz View Post
          ผิดกับแฟนผมเลยผมนั้งเล่นอยู่ดีๆมาขอลองเล่นมั่งผมก็สอนว่ากดอะไรบ้างทำอะไรบ้าง
          แป็บเดียว วิ่งลุยเลย ถ้ามาตัวเดียวพี่แกชอบยิงขาทิ้งแล้วตามไปกระทืบซ้ำ มาหลายตัวมีลนเหมือนกัน
          ผีเด็กไม่ยิงด้วยหลบไปหลบมารอให้ให้มาเกาะคอก่อนแล้วจัดการ เตะซะ
          ศพตามทางนี้เจอไม้ได้ไปตัดขาตัดแขนมันเล่นซ่ะงั้น
          นอนๆอยู่กลัวนะเนีย เค้าจะละเมอมาตัด...ผมมั้ยเนีย

Comment

รู้สึกว่าเกมส์นี้ จะไม่เหมาะกับเด็กและสตรีจริงๆ

เหมือนได้ปลดปล่อย
            555

Comment

555เล่นวัน ละ 30-40 นาทีพอเกมส์นี้ เพราะผมเล่นตอนดึกอยู่ในห้องคนเดียว ปิดไฟด้วยใส่หูฟังอีกครับคิดดูเล่นนานไม่ไหว บางที่ขนลุกทั้งตัวก็มีผะหวามองดูรอบห้องก็มี หน้าชาไปเลยก็มี เสียงมันหลอนประสาทมากเดินไปหลอนไปอุๆๆๆ

Comment

เกมนี้ ผมไม่กล้าเล่นอ่ะ กลัว - -แค่ HL2 zombie โผล่มาก้ หลอนแล้ว

Comment

กดถ่ายรูปยังไงอะครับ
                  จะถ่ายไว้ดูมั่ง

Comment

เป็นเกมส์ที่น่ากลัวมาก เลย เพราะฉะนั้นผมก็เลย กระทืบทุกศพเหมือนกัน555(แต่ท่ากระทืบนี้มันโหดได้ใจมากเลยนะยิ่งเปิดเสียงดังๆนี้ อึ้ยๆตึ้บ กล่องมันก็เปิดไม่เป็น ใช้กระทืบอย่างเดียวเลย 555)

Comment

ตอนกระทืบวืด นี่เจ็บเท้าแทนพระเอกเลย = =

Comment

ไดกมส์นี้มานาแล้วครับแต่ยังไม่ได้ลง ไม่ได้กลัวนะครับ แต่ไม่มีเวลาเล่น ว่าไปนั้น

Comment

Originally posted by nooghostring View Post
                          กดถ่ายรูปยังไงอะครับ
                          จะถ่ายไว้ดูมั่ง
                          555 ผมกด พริ้นสกรีนเอาครับ ในคีย์บอร์ด แล้ววางลงใน เพลน

Comment

โหด ถึง กระดูกเลย

Comment

ยังงี้มันต้องแบน กบว.อยู่ไหนแบนด่วน 555+ น่าเล่นต้องหามาลองมั่งแล้ว

Comment

My pc : ทำไมพวกคุณเล่นเกมที่รุนแรงกันเช่นนี้คะ ถ้าใครโพสรูปเกมนี้อีก ดิฉันจะไปแจ้งความนะคะ เดี๋ยวมาค่ะ ไปโพสรูปนู้ดตัวเองก่อนค่ะ (อันนี้ผมล้อเล่นขำๆอย่าคิดมากนะ)

Comment

Working...
                                X