Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปกคุ้มค่าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปกคุ้มค่าหน่อยครับ

คือผมใช้มา6ปีและละครับ มีตังน้อยเลยจะเปลี่ยนกาดจอก่อนแต่ๆพี่ๆเค้าแนะนำว่าให้เปลี่ยนเครื่องให่มใหนๆก็ยกเครื่องใหม่เลยละกันครับ คือผมจะลงแข่งsfอะงับ ขอบคุณทุกท่านครับ ขอบคุณ ทุกคอมเม้นครับป๋ม
    ลงแข่งsfอิอิ ทิ้งท้านครับสเปกเก่าม p4 2.8 อินเทล
    p4p800se เมนบอด
    fx5200 กาดจอวินฟาด
    kingตั้น 512
    คร่าวๆอะครับ ใช้คุ้มมักๆเลยครับ ประกอบใหม่ก็ใช้ไปอีก5-6ปะ เครื่องนี้ผมใช้3คนนะครับ ผม1พี่1น้อง1แบ่งกันเล่นครับใครจำเป็นก็ให้ใช้ก่อน จำเป็นพร้อมกันผมก็ไปร้าน คือแม่ผมตังน้อยครับ
    ผมตอนนี้มีประมาณ2หมื่น
    ช่วยจัดสเปกให้หน่อยครับคือผมจะเรียนกราฟฟิกกับพี่อะครับน้องก็ใช้งานเยอะครับใช้หลายโปรแกรมพร้อมกันครับ ขอแบบคุ้มค่าอะครับใช้หลายคนใช้นานครับ ลดขยะอิเล็กทรอนิคลดโลกร้อน อิอิ (ที่แท้ตังน้อยอิอิ) ผมขอเป็นทั้ง intle และ atm เฮ้ยไม่ใช่ AMD (ฮาไม่ฮาเล่นไว้ก่อน อิอิ) AMD ขอขอบคุณมักๆเลยครับพี่ๆ ชาวOCZ ขอแบบคุ้าค่าสุดๆไปเลยนะครับ เย้
    Last edited by u4847561; 3 Nov 2008, 01:03:21.
Working...
X