Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้ยไมมันร้อนแบบนี้ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้ยไมมันร้อนแบบนี้ !!

ทำไม 8800 GT ผมมันร้อนจัง นี่ขนาดเปิดแอร์แล้วนะครับ full มัน ล่อ ไป 90+ ปรับพัดลม 100% ไม่ไหว เสียงดังมากมาย

กำลังคิดว่าจะซื้อซิงค์มาเปลี่ยนดีมั้ยครับ หรือว่าขายไปซื้อรุ่นอื่น เอาตังที่จะซื้อซิงค์มา + ไปซื้อพวก 9800gtx+ หรือ 4850 มันจะคุ้มกว่ามั้ยครับ

การ์ดเดิมๆ มานก็ร้อนแบบนี้ล่ะครับ ของผม พี่ Spark Zer0-2 Fulload 57 เองครับ เพิ่งถอดลงซิลิโคลใหม่ซื้อมาจากอมรครับ ก่อนลงใหม่ Full อยู่ที่ 63

ผมว่าซื้อซิ้งมาเปลี่ยน น่าคุ้มกว่าน่ะครับ 4850 แรงกว่า 8800GT ก็จริง แต่ถ้าเปลี่ยนคงไม่คุ้มล่ะครับ

เพราะ 8800GT ก็แรงพอตัวอยู่ครับ ขายไปผมเสียใจแย่เลย อิอิ

ซื้อ sink เทพๆมาใส่ให้มานหน่อย ประมาณ 1,500.- ก็จาได้เย็นทั้ง การ์ด และ จขกท. ครับ เอิ๊กๆๆ
    Last edited by automatics; 3 Nov 2008, 03:43:00.

Comment

ร้อนยังงี้ขายไปเลยครับบบบ

pm มานะ >___<"

Comment

ร้อนกว่า 4870 สุดที่รักของผมอีก Fanspeed 59% idle 38-40 full 60-67

Comment

ใช่ของ XFX ที่ Sink บางๆ เปล่าครับ

Comment

ขาย

Comment

8800GT g80 เหรอ มัยมันร้อนจัง

Comment

Originally posted by ktonja View Post
                8800GT g80 เหรอ มัยมันร้อนจัง
                ------------------
                8800GT มีแต่ G92 ครับ

Comment

xfx ซิงค์บางครับ ร้อนหูดับตับไหม้จริงๆ

Comment

เปลี่ยนซิ้งครับ น่าจะเวิร์ค
                    8800GT ยังเล่นเกมส์ได้อีกนานครับ

Comment

ขายแล้วซื้อใหม่

Comment

เอาน้อง 88 ไปเล่นน้ำเลยเย้นเยน สบายเงียบเหมือนไม่เปิดเครื่อง

Comment

เอาไปเข้าตู้เย็นสิ พอจะเล่นแล้วค่อยเอาออกมาเสียบ

Comment

Originally posted by ZatanBoy View Post
                            เอาไปเข้าตู้เย็นสิ พอจะเล่นแล้วค่อยเอาออกมาเสียบ
                            เหอๆ ช่างติดจริงๆครับ ผมคงไม่กล้าแน่ เพราะกลัวน้ำแข็งเกาะ กลายเปงไอติม อิอิ

Comment

โหยเอาเข้าตู้เย็นี่มันจะโหดไปป่าวครับ กลัวมันจะชอตคนเล่นแทน

Comment

Working...
                              X