Announcement

Collapse
No announcement yet.

Software พูด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Software พูด

พอมี Software อะไรบ้างครับที่เปลี่ยนเสียงพูดให้เป็นตัวพิมพ์งะแบบว่าขี้เกียจพิมพ์(ภาษาไทยนะ)

โอ้...ถ้ามีขอด้วยคนนะครับ อยากได้เหมือนกัน วันๆพิมพ์งานเยอะมาก อิอิ

*** แต่ส่วนตัวเคยเจอแต่โปรแกรมที่มันเปลี่ยนเสียงชายให
    ้คล้ายหญิง(ที่จริงก็เหมือน 95 % เลยนะ)
    เพราะเคยเจอเพื่อนอำผ่านเอ็ม เอารูปซะสวยมาโชว์ให้ดูแล้วยังเนียน
    เปลี่ยนเสียงผ่านไมค์อีกแน่ะ เอิ๊กๆ

Comment

ใช้โปรแกรม Arn Thai 2.5 สิ เราสแกนหน้าหนังสือเข้าไปมันจะแปลงเป็นตัวอักษรออกมาให้เรา copy ไปใช้ได้

Comment

Working...
      X