overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: ขอจัดสเปคแรงที่สุดในปัจจุบัน งบไม่อั้น กาดจอแรงที่สุด

OverclockZone Member nonoobna's Avatar
    Map 6.39 AI อิ อิ อิ

Default ขอจัดสเปคแรงที่สุดในปัจจุบัน งบไม่อั้น กาดจอแรงที่สุด

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับว่าตอนนี้ถ้าต้องการ สเปคที่แรงที่สุด กาดจอดีที่สุดในปัจจุบัน
    ขอบคุณครับ
    Last edited by nonoobna; 10 Feb 2007 at 09:41:18.

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ไปซื้อ DELL XPS 900 ตัว TOP เลย

Banned
    โทร...o๘๓-๘๓๑๓๑๘๓ จ.พระนครศรีอยุธยา

เดินเข้าไปที่ร้านครับ แล้วบอกที่ร้านว่า...เอาของที่แพงที่สุดในร้านแล้วดีที่สุดราคาไม่เกี่ยงครับ

OverclockZone Member
    GMM Grammy !!~*

อิอิ เหมือนข้างบนบอก

ผมเคยลองจัดในเวป HWH ที่มีให้เลือก ๆ ของใส่ได้เอง

เอาอันที่แพงที่สุดในแต่ละส่วนยัด ๆ ลงไป

300k กว่า ๆ เลย

OverclockZone Member nameless's Avatar

Quote Originally Posted by nonoobna View Post
    รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับว่าตอนนี้ถ้าต้องการ สเปคที่แรงที่สุด กาดจอดีที่สุดในปัจจุบัน
    เอาไปแข่งกับคุณหมอ จะต้องซื้ออะไรมาบ้างครับ งบไม่จำกัด ขอบคุณครับ
    อิอิ จะเทียบชั้นเทพ ต้องสั่งซื้อจากเมืองนอกครับ ซื้อในประเทศดูท่าจะยาก

เดินเข้าไปที่ร้านครับ แล้วบอกที่ร้านว่า...เอาของที่แพงที่สุดในร้านแล้วดีที่สุดราคาไม่เกี่ยงครับ
    นี่แหละครับ ง่ายสุด

OverclockZone Member KorosukE's Avatar

เดินเข้าร้านบอกเอาของดีที่สุดแพงที่สุดออกมาให้ผมให้หมด แค่นั้นแหละ

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

ในไทยคงมีไม่ครบทุกชิ้น ต้องสั่งจากนอกเอาอีก -*-

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

CPU ตัวสูงสุด 50,000-60,000 ฿
    M/B ตัวแพงสุดที่ใส่การ์ด 4 ตัวได้ (มั่ง) 20,000-30,000 ฿
    การ์ดจอ GF8800GTX *4 ตัว ตามที่เมนบอร์ดใส่ได้ 25,000*4 = 100,000 ฿
    RAM ใส่สูงสุดที่มี 2G * 4 = 8G (4 แถว ๆ ละ 2 G เทพๆ) 15000 * 4 = 60,000 ฿
    และ อื่น ๆ

หุหุหุ อันนี้ พอคร่าว ๆ ราคาอาจสูงกว่านี้เล็กน้อย (บางตัวต้องส่งมาจากนอกครับและยังไม่รวมภาษี หิหิหิ)

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ก็ไปถาม พี่หม้อซิครับ เค้ายินดีบอกแน่นอน

OverclockZone Member Dekslam's Avatar

แข่งไปก็ชนะคุณหมอยากครับ พี่แกเทพจริงๆนี่นา(คอมเครื่องไม่รู้กี่แสน)
    เข้าไปในพันทิบ ซักชั้น 4 ละกัน แล้วก็ยืนหน้าบันไดเลื่อน ตะโกนไปว่า

...เอาของดีที่สุดในร้านของพี่ๆมาให้หมด!!! วันนี้ผมจ่ายไม่อั้น!!!...
    เอาแค่ดีสุดในประเทศก็พอแล้วม้าง เนอะ

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

เดี๋ยวผมสั่งซื้อให้ไม๊ล่ะครับ

อยากได้จริงเดี๋ยวจัดให้

แต่รบกวนขอ ชื่อ-นามสกุล และเลขประจำตัวประชาชนก่อนนะครับ ก่อนจะให้ผมสั่ง

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

Quote Originally Posted by พีคุง View Post
    เดี๋ยวผมสั่งซื้อให้ไม๊ล่ะครับ

อยากได้จริงเดี๋ยวจัดให้

แต่รบกวนขอ ชื่อ-นามสกุล และเลขประจำตัวประชาชนก่อนนะครับ ก่อนจะให้ผมสั่ง
    5555

OverclockZone Member jetsomrerk's Avatar

โห...น่าอิจฉาจัง
    ราคาคอมเครื่องนึงเปิดร้านเน็ตได้เลย...

OverclockZone Member poneo's Avatar

รีบๆ ซื้อคับ จะรอชม

OverclockZone Member

ถ้าซื้อแล้วช่วยเอาใบเสร็จมาโพสให้ดูด้วยนะครับ อยากเห็น ^ ^

OverclockZone Member j_kuekul's Avatar

Quote Originally Posted by nonoobna View Post
    เอาไปแข่งกับคุณหมอ จะต้องซื้ออะไรมาบ้างครับ งบไม่จำกัด ขอบคุณครับ
    เฮ้ยมาตั้งกระทู้ ล่อเป้าได้ไงวะ เดี๋ยวก็โดนไม่ใช่น้อยหรอก ใครจะเซ็นต์ให้น้องอ่ะ นายไม่เซ็นต์ให้ชัวร์เลย หรือจะขอ ให้ลูกนายดู เผื่อได้เล่นของแรงกันรึ หุ หุ หุ

OverclockZone Member Monk82's Avatar

ไปร้านแล้วบอกเขา เอาของที่แพงที่สุดและดีที่สุด ง่ายกว่ามั้งครับ

OverclockZone Member aprodise's Avatar

เดินเข้าไปในร้าน ถามเค้าเลย พี่ รู้จักพี่หมอ แห่ง ocz ป่าว อยากได้คอมแรงกว่านั้นอ่ะ จัดให้ที

OverclockZone Member j_kuekul's Avatar

มายิงอีกดอก ด้วยความรัก ไอ้น้อง ในฐานะ ที่ "ล่อเป้า" อิ อิ อิ

หน่วยจู่โจม guru's Avatar

เรื่องนี้ต้องแข่งกันด้วยหรือครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks