Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GSO ผมเป็นไข้ ช่วยมาดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600GSO ผมเป็นไข้ ช่วยมาดูทีครับ

คือผมใช้การ์ด 9600GSO OC ไม่ได้ OCนะครับ แล้วผมเล่นเวปไปตามปกติ อยู่ดีๆเครื่องก็ดับแล้วก็มีกลิ่นไหม้ลอยมา ผมเลยจับดูทีเจ้า 9600GSO OC มันร้อนแบบเอามือจับไม่ได้เลยอ่ะครับ มันเป็นที่อะไรหรอครับนี่ ใช้มาแค่อาทิตย์เดียวก่อนหน้านี้ก็ปกติดี เล่น farcry 2 ได้

เครื่องผมทุกอย่างเดิมๆหมดเลยครับ PSU Deluxe 400W ติดเคท
    ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ

เอาไปเคลมครับ

Comment

Originally posted by ToY_Spk-z View Post
      คือผมใช้การ์ด 9600GSO OC ไม่ได้ OCนะครับ แล้วผมเล่นเวปไปตามปกติ อยู่ดีๆเครื่องก็ดับแล้วก็มีกลิ่นไหม้ลอยมา ผมเลยจับดูทีเจ้า 9600GSO OC มันร้อนแบบเอามือจับไม่ได้เลยอ่ะครับ มันเป็นที่อะไรหรอครับนี่ ใช้มาแค่อาทิตย์เดียวก่อนหน้านี้ก็ปกติดี เล่น farcry 2 ได้

เครื่องผมทุกอย่างเดิมๆหมดเลยครับ PSU Deluxe 400W ติดเคท
      ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ

ผู้ต้องสงสัยเบอร์ 1
      ผู้ต้องสงสัยเบอร์ 2

Comment

พัดลมหมุนเปล่าครับ

Comment

มีไหม้ด้วยหรอ

แล้วมันเสียชีวิตไปแล้วยัง..

Comment

ตอนนี้ผมให้มันนอนพักอยู่ครับไม่กล้าเอามาใช้ ใช้มาได้แปบเดียวเองจะลาจากกันไปซะละนี่

Comment

แคลม เรยครับ

Comment

delux 400 w ทำพิษแน่ๆเลยครับเห็นใจครับว่าแต่ยังไช้ได้เป่าครับ

Comment

Working...
                X