Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hdd นี่มันมีรหัสแรงมั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hdd นี่มันมีรหัสแรงมั้ยครับ?

คืออยากจะอัพ Hdd ใหม่อ่ะครับ เลยอยากถามข้อมูลในการตัดสินใจนิดนึงอ่ะครับ คืออยากทราบว่า HDD นี่มันมีรหัสที่ทำงานได้เร็วกว่าอันอื่นมั้ยครับ เช่นตัวที่ผมเล็งๆไว้คือ Western Digital 640GB?? คือเห็น cpu มันมี week ที oc ได้ไกลๆกว่าชาวบ้านเลยสงสัยครับ

640 xxxAAKS ประมาณนี้ครับ ลงท้ายด้วย KS

Comment

ของ WD ต้องเป็นรุ่นที่เขียนว่า HighPerformance รหัสจะตามหลังด้วย AAKS แรงครับ
      ตอนนี่ที่คุ้มๆแรงๆเลยคือ WD 640GB AAKS 2700.-

Comment

พึ่งรู้นะเนี้ยปกติดูแต่รอบกับbuffer

Comment

ตามนี้ครับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=196634

Comment

Originally posted by miixer View Post
            640 xxxAAKS ประมาณนี้ครับ ลงท้ายด้วย KS
            Originally posted by nununu View Post
            ของ WD ต้องเป็นรุ่นที่เขียนว่า HighPerformance รหัสจะตามหลังด้วย AAKS แรงครับ
            ตอนนี่ที่คุ้มๆแรงๆเลยคือ WD 640GB AAKS 2700.-
            Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ขอบคุณโปรทุกท่านมากครับ เห็นของแต่ละท่านที่เอามาโชว์ สุดๆจริงๆ เด๋วพรุ่งนี้จะไปสอยและ

Comment

Working...
            X