Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกพี่ๆผมมีปันหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

555+สงสัยได้บั้ยบายแน่PSUตัวนี้แล้วพี่ๆช่วยแนะนำPsuดีให้หน่อยซะครับถูกหน่อยก้ได้ที่มัน

เล่นแล้วไม่ดับเหมือน G-View 550W จะจำชื่อมันไว้

Comment

ลองดูicuteร้านTK แพงกว่าแต่ชัว

Comment

iCute TiTaNium 650W ไหวไหมพ่ถูกสุดละ เหนชื่อแ้ล้วอยากฟังฮิปฮอป

Comment

ไม่มีไคมาตอบเรยยยดันๆๆๆ แล้วร้านที่ผมให้เค้าประกอบเค้าจะเปลี่ยนให้ไหมคับ

หรือต้องซื้อใหม่ เปิดเทอมมาโดนค่าเทอมไปละ

ไปละเจอพาวเวอร์ซับพลายอีกจนเรย555+

Comment

เป็นผมจะยกเคสไปให้เขาเทสเลยครับ แล้วบอก"พี่เปลี่ยนpsuให้ผมเลยเอาวัตแท้ด้วยดูดิมันห่วยเล่นแล้วดับ "
            อย่ายอมเสียเปรียบครับ

Comment

ช่างก้บอกให้ผมยกไปวันเสา งั้นเด๋วผมยกไปบอกเปลี่ยนPSUวัตถ์แท้

iCute TiTaNium 650W ไหวแน่นอนป่าวพวกพี่ๆ

Comment

ได้ๆครับผมยกไปวันเสาอีกรอบ555+ไกลก้ไกล

iCute TiTaNium 650W ไหวแน่นอนใช่ไหมพี่ผมจาได้ซื้อ

Comment

เหลือๆครับใช้ยาวๆ

Comment

ผมเคยเจอปัญหานี้ครับ เครีย cmos แล้วก็ไม่หาย เปิดเครื่อง บูตขึ้นหน้า bios รึเปล่าครับ แต่พอเซฟแล้ว รีคอม บูตไม่ขึ้น อาการนี้ตลอด ไม่รู้จะทำยังไงดี ถอดปลั๊ก cpu ออก แกะ cpu ออกมาแล้วเสียบใหม่อาการหายไปเฉยๆ เล่นได้ปรกติ

Comment

น่าจะเป๊นการ เทอนอะคับ เก่าเเลกใหมเพิมตังนิดหน่อย

ถ้าแบบนี้เเล้ว ร้านยังไม่ยอมก้อ

ประชุมเพลิงแม่มเลย ฮ่า ฮ่า ล้อเล่นนะ งัยก้อมาสงข่าวด้วยน่าครับ ร้านดีไม่ดียังไง ชื่อรัย ออกแนวแค้น ฮ่า ฮ่า

Comment

Working...
                      X